Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hotfix Farcry2 ของAti ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ สวยๆทั้งนั้น ของผม 3850 รุ่นโบรานได้แค่ high ก็พอแล้วครับ

ลองลงแล้ว ได้ผลเห็นๆครับ แน่ะทำให้ทุกท่านลงนะครับ
    Last edited by Kills.. Max-Wall; 26 Oct 2008, 18:58:06.

Comment

ลองแล้ว ยืนยันว่าลื่นขึ้นจริง ๆ
      Display Option

ก่อนลง

หลังลง

ลืมปรับขนาดภาพ ขออภัยอย่างสูงครับ

Comment

Originally posted by phoodit View Post
        ต้องลบไดร์เวอร์ตัวเก่าออกให้หมดก่อนครับ เเล้วค่อยลง
        เพราะในhotfixมัมีไดร์เวอร์ตัว8.10มาพร้อมกัน
        ครับผมก็เพิ่งลงเสร็จเมื่อกี้เองครับ ลงเเล้วลื่นขึ้นบานเลยครับขอบอก
        ลงทับไปแล้วอะ 555 จะเป็นไรไหมนี่

Comment

Originally posted by playplay View Post
          เอามาให้ดูละครับ
          เครื่อง
          AMDx2 4800+ OC 3.0G
          Ram Geil ultra 1Gx2
          ECS black
          VGA HIS HD4670 Turbo OC 790/1040

TEST ที่ 1024*768

ถ่ายรูปแบบนี้ถ่ายกันยังไงอ่ะคับ

ช่วย pm มาด้วยน่ะคับ

งงมากเลย เอามาได้ไงหว่า

ขอบคุนค่ะ

อิอิอหิ

Comment

มันมีผลกับเกมอื่นๆมั้ยครับ

Comment

ดันไปครับ

Comment

ถ้าของเดิมมันดี จะทำ Hotfix มาให้เหนื่อยทำไม วิศวกรมันไม่ว่างงานขนาดนั้นมั้ง ผมว่านะ

Originally posted by WerDerMor View Post
                มันมีผลกับเกมอื่นๆมั้ยครับ
                คำตอบอยู่นี่ แต่ก็ไม่แน่นะ อาจจะมีเอฟเฟกกับเกมอื่นบ้างก็ได้ ไม่มีอะไรในโลกนี้จะสมบูรณ์ 100%

Last edited by ARES; 29 Oct 2008, 00:43:35.

Comment

^
                  สรุปไม่ต้องลงใช่ไหมเนียะ
                  แล้วอาการเด้งออกมาหน้าวินโดว์ใครเป็นบ้างครับผมใช้ HD3870

Comment

ตอนนี้ลง 8.11 ไปเลยมันแก้แล้ว คับ

Comment

ตัว Hotfix 8.11 มีปัญหาตรงเล่น warcraft 3 แล้วกด skip หน้าจออกวินโดวแล้วกลับมา WC3 อีกทีหน้าจอฟ้าเฉย ผมเลยกลับไปใช้ 8.11 ธรรมดาแทน T_T
                      ของชาวบ้านเป็นกันมั่งป่าวครับ
                      Last edited by Sabotender; 25 Nov 2008, 22:33:23. Reason: -

Comment

Originally posted by ARES View Post
                        ถ้าของเดิมมันดี จะทำ Hotfix มาให้เหนื่อยทำไม วิศวกรมันไม่ว่างงานขนาดนั้นมั้ง ผมว่านะ

คำตอบอยู่นี่ แต่ก็ไม่แน่นะ อาจจะมีเอฟเฟกกับเกมอื่นบ้างก็ได้ ไม่มีอะไรในโลกนี้จะสมบูรณ์ 100%

เฟรมเรตน้อยกว่าเพราะ มีรายละเอียดที่มากกว่านี้เอง

ดีล่ะ นี้เเสดงให้เห็นว่า ATI มีรายละเอียดมากกว่าอีกค่าย

Comment

เอาแบบสุดๆๆ

Comment

Originally posted by oatbcc View Post
                            เฟรมเรตน้อยกว่าเพราะ มีรายละเอียดที่มากกว่านี้เอง

ดีล่ะ นี้เเสดงให้เห็นว่า ATI มีรายละเอียดมากกว่าอีกค่าย

อ่อ อย่างงี้นี้เอง

โชคดีที่ ใช้ถูกค่าย

Comment

Working...
                            X