Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cm690 พึ่งได้มา ขอโชว์มั่ง ^ ^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cm690 พึ่งได้มา ขอโชว์มั่ง ^ ^

ตอนแรกก็นึกว่ามันจะไม่กว้าง +ใหญ่ขนาดนี้

ลองให้เขาเทียบอยู่หลาย case แต่ เห็น ตัวนี้แหละ คุ้มสุดละ ทั้งช่องลมต่างๆ ความกว้าง(พอตัว)

ถามว่า ออกแบบ สวยเริศไหม ผมว่ามัน เรียบๆ ดูหรูนะ ไม่ได้ดู เป็นเด็ก ไม่ได้ ดูเท่ห์

เอาเป็นว่าผม ถอยมา ทีนี้ผมเหลืองบ นิดนึงตอนแรกอยากได้พัดลม สัก2ตัว
    แต่งบหมดเลย เอาไฟledฟ้า มา2หลอด

(ยังไม่ได้แต่งอะไรเลยครับ)

หวังว่า เชียงใหม่จะมีร้านแต่งคอมมาเปิดใหม่นะ

ว้า มะอยากลงไป กทม ไก๊ไกลล สั่งของก็มะเหนหน้าตาแท้จริงมันไม่ได้ ลูบคำมันอีก-*-

อยากได้ซิ้งงามๆ พัดลมแจ่มมาติดอีก(ในอนาคตครับ)

ใช้กล้องมือถือถ่ายน้าครับผมไม่ค่อยชัด

ด้านหน้าธรรมดาๆ

ด้านข้าง สายไฟ(ปลั๊ก รก)

มีแต่ไฟ2หลอดกับ กาดร์ดจอ ค่อนข้างใหญ่1อัน ด้านล่างก็มี Psu700 Tagan

เอากล้องไปจ่อใกล้ๆ โอ้วแสบตา

เอามาโชว์ยังไม่ได้ แต่งอาไรมากมายครับ ไว้เจอกันคราวหน้า จะเอาผลงานมาให้ดู (อีกนาน)
    Attached Files
    Last edited by mafiacs; 22 Oct 2008, 22:55:29.

ผมว่า เกบสายหน่อย สวยเลย

Comment

แหล่มมากๆ ครับ ฟ้าไปทั่วเคสเลย อิอิ อยากได้บ้างจัง

Comment

สวยดีครับ

Comment

เยื่ยมเลยครับ

Comment

การเริ่มต้นที่ดีครับ ไฟสวยครับ

Comment

EiEi

Comment

กลับPOWER แล้วเอาสายอ้อมไปด้านหลัง จะแจ่มกว่านี้ครับ

Comment

สีสวยดี ชอบๆ

Comment

เชียงใหม่หาร้านของแต่งยากครับ ขนาดซิลิโคนคุณภาพดีๆหลอดละ2-300ผมไปหาทุกที่ละไม่ยักกะมีขายจะเห็นก็แต่ซิลิโคนขาวกับซิลิโคนเงิน
                    แต่การ์ดจอ8800ultraราคาหลักหมื่นนี่เอามาขายกันจัง เอามาขายแต่ไม่มีคนซื้อไปใช้เห็นดองไว้เป็นปีละก็ยังอยู่ที่เดิม

Comment

ใช่เก็บสายซะหน่อย จะแจ่มขึ้น

Comment

OKครับบ^ ^

ขอบคุณทุกคนมากๆครับ

Comment

สวยครับ จัดอีกหนึ่งก็เทพแล้วครับ

Comment

สาย4+4pins ลอดการ์ดจอน่าจะได้นะครับ เหมือนของผม

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
                              เชียงใหม่หาร้านของแต่งยากครับ ขนาดซิลิโคนคุณภาพดีๆหลอดละ2-300ผมไปหาทุกที่ละไม่ยักกะมีขายจะเห็นก็แต่ซิลิโคนขาวกับซิลิโคนเงิน
                              แต่การ์ดจอ8800ultraราคาหลักหมื่นนี่เอามาขายกันจัง เอามาขายแต่ไม่มีคนซื้อไปใช้เห็นดองไว้เป็นปีละก็ยังอยู่ที่เดิม
                              ใช่ร้าน กู๊ดสปีด หรือฟาสสปีดป่าวท่าน เห็นเหมือนกัน 8800 ไปกี่ครั้งก็ยังอยู่

Comment

Working...
                              X