Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความเหมือนที่แตกต่าง New Macbook &... (ลองมาดูกัน)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความเหมือนที่แตกต่าง New Macbook &... (ลองมาดูกัน)

เห็นสีของMacbookออกใหม่แล้วมันอดใจไม่ไหว ต้องถ่ายรูปมาเทียบกันให้ด๊ายย
    อันนี้อ่ะ ของใหม่ ใครๆก็รู้

แต่อันนี้อ่ะดิ...

ลองสังเกตุสีBody, Keyboard, ขอบจอ ดูนะครับ

เนียนเชียว งามๆ

Comment

สีเหมือนกัน

วัสดุคนละระดับครับ อิอิ

Comment

แหม ถ้าของผมเงาปิ๊งๆเหมือนMacbookก็ดีน่ะสิ หุๆ
        ว่าแต่ออกใหม่นี่ ถ้าเข้าไทยแล้วราคาจะประมาณเท่าไหร่เอ่ย

Comment

คล้ายๆกันเลยนะพี่

Comment

แถมเป็น nVidia ด้วยตัวใหม่อะ

Comment

555 เนียน แต่ก็มวยคนละรุ่นอย่ดี ^^

Comment

55555+ ซะงั้นอะ นึกว่าจะรีวิวของเก่ากะของใหม่ ที่ไหนได้

Comment

งามจริงเลย ^^ !!

Comment

คล้ายจริงๆ ^^'

Comment

Working...
                    X