Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับประกันของ Enermax ครับ เคลมที่ไหนได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับประกันของ Enermax ครับ เคลมที่ไหนได้มั่งครับ

ตอนนี้ psu enermax 460 มีปัญหาครับและว่าจะเอาไปที่ประกัน อยากทราบว่าหิ้วไปที่
    ไอทีมอล จะเคลมได้มั้ยครับ สะดวกที่ไอทีมอลอ่ะครับ ซื้อมาเมื่อ 2ปีก่อน
    Last edited by freeze; 23 Oct 2008, 03:14:42.

ต้องดูก่อนว่าที่ซื้อมาเป็นของตัวแทนหรือป่าว หรือร้านขายเอง ถ้าเป็นศูนย์ก็ส่งศูนย์ใหญ่ได้ข้อมูลดูต่อที่ enermaxthailand.com นอกนั้นก็ส่งร้านที่ซื้อครับ

Comment

2ปีก่อนเเน่ เปลี่ยนได้ละมั้งซ่อมไปเดียวก็เเต๊บอีก

Comment

Working...
      X