Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ พาส ขอ เร้าเตอร์ D-Link อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ พาส ขอ เร้าเตอร์ D-Link อ่าครับ

คนที่รู้ช่วยโฟรสบอกทีน่ะครับ พอดีน่ะเข้าไปปรับ ค่า เปิด พอท ให้ สามารถสร้างห้อง เล่น ดอท เอ อ่าครับ รบกวนทีน่ะครับขอบคุนครับ

D-Link รุ่นอะไรหรอครับ

Comment

เอ.. จำไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่จะเป็น user admin พาสปล่อยว่าง ไม่ก็ admin พาส admin ประมาณนี้มั้ง

Comment

Originally posted by มือใหม่ครับ View Post
        เอ.. จำไม่ค่อยได้ ส่วนใหญ่จะเป็น user admin พาสปล่อยว่าง ไม่ก็ admin พาส admin ประมาณนี้มั้ง
        แบบนั้นแหละครับ

Comment

user admin
          pass admin
          เขาไปได้เเล้วเลือก advance เลือก vitual server(มั้ง)เดาชื่อเอาเคยเซ็ทอยู่ อันบนใส่ชื่อดอทเอ บรรทัด ถัดมาใส่ ipของเครื่องต้องฟิกipด้วยฟิกไม่เป็นมาบอกอีกทีเเละกัน จากนั้นเข้าดอทเอเลือกเกมออฟชั่น มันจะบอกพอตเลข4ตัว เช่น6112 จำค่ามันมา เอามาใส่ในเราท์เตอร์ในช่องพอต stat เเละEnd จากนั้นไปที่Misc save and reboot จบเละ
          สงสัยpm มาเเละกัน ช่วยๆกันไป
          Last edited by อาร์ต; 31 Jan 2007, 08:15:02.

Comment

Working...
          X