ได้มาแบบเป็นซิงเกิ้ลแซนแนลอ่ะครับ ปัญหาของผม คราวนี้ผมจะใช้แค่หลอดเดียวที่เป็นแบบ Twin Triode มันสามารถออกเป็นสองแชลแนลได้ใช่ไหมครับ(ไม่รุ่เรื่องไดอแกรมเลย ) แล้วไดอะแกรมของ หลอดทวินนี่มันคือ อันนี้ไหม

ผมแค่เพิ่มแชลแนลไปอีกฝั่งแค่นั้นก็ได้แล้วใช่ไหมครับ(เหมือนออปแอมไหม)

แล้วก็เรื่องไฟเห็นใช้แค่ 12V ก็ดันไหวแล้วใช่ไหมครับ(เจ้าของไดอะแกรมมันบอก - -) พอดีปิดเทอมหาไรทำ

ผิดถูกตรงไหนบอกผมหน่อยครับขอบคุณล่วงหน้าครับ