Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับสินค้าต่อไปนี้ มีอันไหนประกัน com7 มั้งปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับสินค้าต่อไปนี้ มีอันไหนประกัน com7 มั้งปะครับ

คือไปดูหน้าราคาในเวปเขาแล้วก็ งงๆ มีราคา cpu intel ด้วย ... cpu intel มีประกัน com7 ด้วยเหรอครับ

แล้วอย่าง RAM ถ้าจะำไม่ผิดพวก ROX, RAMBO ไม่ใช่ COm7 เหรอครับ ทำไมในเวปมีแต่ Corsair อะครับ เง็ง

หรือ mainboard ก็มีแต่ ecs กับ msi เหรอครับ ...

รวมถึง DCOM ด้วย มีประกัน CPU Intel ด้วยเหรอ Intel ไม่ใช่มีแต่ของ Ingram เหรอครับ?

แล้วอย่าง Synnex อะ มีประกัน CPU intel หรือ amd มั้งปะครับ ???

ขอบคุณนะครับ ^^

www.comseven.com

Comment

คือในนั้นมันมีแต่ราคางะ ....

Comment

DCOM
        Synnex
        COm7
        คุณเข้าไปดูในเวบเขามีไรขายเขาก็ประกันอันนั้นละครับ

Comment

Working...
        X