Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับเมนบอร์ดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับเมนบอร์ดครับ

MB Asus P8H77- M LE สามารถใส่กับ cpu i5 3570k ได้หรือไม่ครับ พอดีเมนบอร์ดตัวเก่าพัง ขอบคุณครับ

ได้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ได้
      แล้ว i5 3570k สามารถใส่ กับบอร์ดพวกชิพ h61 ได้ไหมครับใส่แล้วจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า

Comment

Originally posted by [yoyo] View Post
        แล้ว i5 3570k สามารถใส่ กับบอร์ดพวกชิพ h61 ได้ไหมครับใส่แล้วจะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า
        ได้ แต่ต้องอัพไบออสเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดนะครับ

Comment

Working...
        X