Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของที่ผมซื้อในนี้ใช้ได้หมดครับ และเอามาโชว์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของที่ผมซื้อในนี้ใช้ได้หมดครับ และเอามาโชว์

เริ่มจาก 6 เดือนที่แล้วผมทำอะไรไม่เป็นเลยเกี่ยวกับคอมเนี่ย เพราะสมัยผมเรียน
    มันไม่มีเรียน ผมเริ่มเข้ามาหาความรู้จากบอร์ดนี้ ด้วยคำพูดดูถูกจากฝ่ายคอมจาก
    บริษัทที่ผมทำงานอยู่ มาสมัครบอร์ดนี้หาความรู้จากที่นี่ และสุดท้ายก็ซื้อของจากที่นี่
    บางส่วน ก็มี ฮาร์ดดิส เมนบอร์ด พาวเวอร์ซัพพลาย คีบอร์ด เมาท์ ซีพียู
    ส่วน หน้าจอ การ์ดจอ แรม ลำโพง เคส ไดรว์ เดินหาเลือกเองที่พันทิพย์
    ก็ได้ประสบการณ์อีกแบบ ท่านทีขายของให้ผมดูรูปที่ผมเอามาลงคงจำของท่านได้หรือป่าว
    ผมยืนยันว่าของๆ ท่านใช้งานได้ดี ผมคงโชคดีที่เจอแต่คนดีๆ โดยเฉพาะน้องที่ขายเมนบอร์ด ไม่นึกว่าจะเด็กขนาดนั้น และผมยังคงหาความรู้ในบอร์ดนี้ต่อไป
    จะเชื่อหรือไม่ก็ตามตอนนี้ผมใช้ความรู้ซ่อมคอมให้คนในบริษัทไปแล้วเกือบ 10 ราย
    เอามาเล่าให้ฟังเผื่อเป็นแรงบันดาลใจให้ท่านอื่น และสุดท้ายแห่งความประทับใจ
    รูปที่ผมเอามาลง คือคอมที่ผมประกอบเอง ลงวินโด้เอง และทำทุกอย่างด้วยตัวเอง
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านครับ
    Attached Files

เยี่ยมครับ เป็นตัวอย่างที่ดีของคนที่กำลังจะศึกษาเรื่องคอมเลย

Comment

-*- บ้าน ๆ ดีครับ

Comment

ของดี-------

Comment

ดีครับ

Comment

สิ่งที่เรารู้ก็พอสมควร สิ่งที่เราไม่รู้ก็ยังมีอีกเยอะ ลุยต่อไปครับ

Comment

ไม่น่าเชื่อว่า 6 เดือนจะทำผลงานได้ขนาดนี้ แจ๋วจิง

Comment

ไม่มีของผมเลยซักชิ้น

Comment

โอ้วว แม่เจ้า ของแต่ละอย่าง ดีๆ ทั้งนั้น ครับ ไม่ทราบว่าซื้อ ชิ้นใด จาก user ท่าน ใด บ้าง ครับ
                  เหอๆ ถาม มากไป ป่าวครับ ช่วย ดัน
                  ปล. ชอบเคส ใส

Comment

เก่งจังสำหรับคนไม่มีพื้น

Comment

6 เดือน จิงง่ะ พัฒนาการสุดยอดมากเลย

Comment

ปิดไฟแล้วงามกว่าตอนเปิดไฟซะอีก

Comment

สวย วุ๊ย อิจฉา เอาตาม แบบมั่ง

Comment

ลองไปเทียบกะอีกทู้นึง ที่อยากลาตายเนื่องจากซื้อของในเวบนี้แล้วไม่ประทับใจ . . .

Comment

แจ๋วครับ

Comment

Working...
                              X