Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ เรื่องเสียงดังยาว ขณะเล่นเกม อยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ เรื่องเสียงดังยาว ขณะเล่นเกม อยู่

แนะนำทีครับ ผมควรแก้ทีตรงไหน คือว่า คอมจะมีเสียงร้องดังยาวๆ ขณะ เล่นเกมอยู่ มันเกิดจากอะไรครับ พอแก้ปัญญา เบื้องต้น โดย รีเครื่องครับ มันก็หายไปเอง ผมควรแก้ยังไงให้ตรงจุดครับ

ดังเตือนความร้อน CPU ป่าว

ลองเช็คอุณหภูมิเครื่องดู
    Last edited by immortalpao; 23 Oct 2008, 18:24:59.

Comment

เป็นตอนเล่นเกมส์อย่างเดียวเหรอครับ เปิดเพลงดูหนังเป็นไหม

Comment

ขอบคุณครับ ผมควรทำยัไง ครับ

Comment

เช็คความร้อนก่อนเลยในขณะที่เล่นเกมส์ ใช้โปรแกรม speedfan หรืออื่นๆ หาดูในกูเกิ้ล

Comment

Working...
          X