Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ RAM ดี ๆๆ สัก คู่ นึงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ RAM ดี ๆๆ สัก คู่ นึงหน่อยครับ

ผมไม่เน้น overclock อยากได้ที่แบบมันเสถียร ๆๆ ทน ๆๆ นะครับ
    อยากได้ คู่
    2G bus 1033*2 หรือ
    2G bus 800 *2 ก็ได้ครับ
    ช่วยแนะนำยี่ห้อและรุ่นหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ของ A-DATA ก็ได้ครับ รุ่น วิสเทสต้า มั้ง -*- ไม่แน่ใจ

แต่โดยปกติแล้วผมว่าเล่นของอะไรก็ได้นะ ถ้าไม่คล๊อกอ่ะ ส่วนบัสถ้าใช้ xp บัส 800 ดีกว่าครับ

Comment

kingston

corsair vs

Comment

2G bus 800 *2 ก็ได้ครับ ไม่เน้น oc จัดไปคับ

Comment

แต่ Bus ยิ่งเยอะก็น่าจะดีกว่า หรือเป่าครับ เพราะไม่เน้น OC อัด Bus 1033 ไปเลย หรือว่ามันไม่ต่าง
          กันมากครับ

Comment

A-Data vitesta 2g*2 bus800 /tk=3,200 bath

Comment

อยากเสียงตังเท่าไหร่ละคับ

Comment

ถ้าไม่ OC เล่นแรมบ้านๆ ดีกว่าครับ

ถ้ามีเงินหน่อยนึง ก็เน้นเล่นที่มัน CL ต่ำครับ เช่น 800 CL4 หรือ 1066 CL4

Work สุดๆ ครับ แล้วก็แรงด้วย

Comment

Working...
                X