Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย!! Steam เกมส์ GTA V

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย!! Steam เกมส์ GTA V

ขาย!! Steam เกมส์ GTA V ครับ 950 บาท ครับ

[ATTACH=CONFIG]3416802[/ATTACH]
    Attached Files

PM ไปแล้วครับ ถ้ายังไงรบกวนอธิบายหน่อยนะครับ
    ว่าขายเป็น Gift หรือขายทั้ง ID Steam หรืออย่างไร
    เพราะดูในรูปแล้วมีอยู่เกมเดียวเท่านั้นเองครับ

Comment

มาให้เครดิตครับ ได้รับ ID Steam เรียบร้อยแล้ว
      บริการดี ไม่เร็วแต่ก็ไม่ช้าเกินไป ติดปัญหาก็ให้ความช่วยเหลืออย่างรวดเร็ว
      ถึงจะเป็น User ใหม่แต่ก็เชื่อถือได้ครับผม

Comment

Working...
      X