Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4P800 DELUXE ดียังไงครับ เห็นตามหากันจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4P800 DELUXE ดียังไงครับ เห็นตามหากันจัง

แลวถ้าเทียบกับ P4P800 ธรรมดาต่างกันมากไหมครับ

ไม่แน่ใจครับ ก็คงคล้ายกับ P5Q Deluxe กับ P5Q มั้งครับ

Comment

P4P800-E Deluxe ตัว Top ของ socket 478 ครับ ผมใช้ติดๆ กัน 2 ปีก่อนเปลี่ยนเป็น socket 775 สมัยก่อนถือว่าหรูมาก

sigpic

Comment

สงสัยเป็นอดีตเทพมั้งครับ อิอิ ผมเคยใช้แต่ p4p800 se

Comment

บอร์ดตัวนี้ถ้าเสียส่วนมากเป็นที่ 865 ที่เขาหากันไม่ได้เพราะว่ามันดีหรือไม่ดีหรอกนะครับ ส่วนใหญ่เสียดายของเก่าน่ะคับ เพราะว่าแรม ddr1 cpu478 vgaบัสagp ยังใช้ได้อยู่ จะทิ้งก็ใช่เรื่อง หาบอร์ดง่ายกว่า

Comment

P4P800-E Deluxe ผมมีตั้ง2บอร์ดเลย อ่ะนะยังไม่มีตังค์เปลี่ยนเป็น 775 ง่ะ แต่ก็ใช้ได้ดีครับ

Comment

Working...
            X