Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับเลือกบอร์ดตัวไหนดีรายล่ะเอียดข้างในคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับเลือกบอร์ดตัวไหนดีรายล่ะเอียดข้างในคับ

1.ASROCK (Vga) ALIVENF6P-VSTA
    2.ASROCK (Vga) N61P-S
    3.ECS (Vga) GEFORCE6100PM-M2
    4.ECS (Vga) GEFORCE 7050M-M2
    5.GigaByte GA-M61PME-S2
    7.ASUS (Vga) M2N-MX SE Plus
    คือว่างบซื้อบอร์ดไม่เกิน1600 งับใช้เล่นเกมไม่ปรับแต่งใดๆๆอาศัยใช้ทนและนานคับ
    cpu AMDX2 4800+ m/b..... ram1024/800kingmax HD80/7200
    ส่วนการ์ดจองบไม่เกิน2000บาทเล่นตัวไหนดีคับเอาไว้เล่นเกมคับช่วยแนะนำทีน่ะคับขอบคุณล่วงหน้าคับ

2.ASROCK (Vga) N61P-S

ฟันธง ไม่ต้องเล็งตัวอื่นในตัวเลือกเลยครับ

Comment

ตามท่านพี่ด้านบนเลยครับ

Comment

ขอบคุนคำแนะนำงับว่าแต่ตัว2.ASROCK (Vga) N61P-Sมันดียังไงช่วยอธิบายทีคับขอบคุงล่วงหน้าน่ะงับ

Comment

ไฟแรงยังกับ เรดเลเบิ้ลเลยครับ

Comment

ตามไป

Comment

Working...
            X