Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะ หูฟัง แบบ ear-in ที่เหมาะกับการฟังเพลง เล่นเกม ดูหนัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะ หูฟัง แบบ ear-in ที่เหมาะกับการฟังเพลง เล่นเกม ดูหนัง

ขอความกรุณาผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    เสียงดี ตัวหูฟังทนทานแข็งแรง สายไม่ขาดง่าย
    ราคาไม่เกิน 3000 บาท(แต่ใจจริง ไม่อยากให้เกิน 2500 แต่ถ้าได้สเป็คตามที่บอก
    ถึง 3000 ก็ยินดีครับ)
    และขอทราบแหล่งซื้อ ด้วยนะครับ
    ถ้าหาซื้อได้ที่ ห้างแถวประตูน้ำ หรือ เซ็นทรัลลาดพร้าว หรือ เยาฮันรัชดา
    จะยิ่งดีมากครับ
    ขอบคุณครับ

มาลองไหมครับ TTPOD T2 ผมมีอย่ กำลังจะเปิดร้านขายด้วย

Comment

ขอบคุณครับที่ชี้แนะ
      ผมขออนุญาตรอคำชี้แนะเพิ่มเติมจากผู้รู้อื่นๆ ก่อนนะครับ
      ตอนนี้ กำลังสนใจ razor hammerhead pro in-ear
      แต่ตั้งกระทู้นานแล้ว ยังไม่มีผู้รู้ท่านอื่นมาช่วยชี้แนะเลย...แหะๆ...กรรม
      Originally posted by TroRuwA View Post
      มาลองไหมครับ TTPOD T2 ผมมีอย่ กำลังจะเปิดร้านขายด้วย

Comment

ลองไปฟังที่ร้านเองเลยครับ แน่นอนที่สุด

Comment

Working...
        X