Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามท่าน B-Cool หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามท่าน B-Cool หน่อยครับ

เอ่อ คือว่าอยากถามอะไรหน่อยนะครับ-คือเคสของท่านเวลาติดสติ๊กเกอร์คาร์บอนเเล้วต้องพ่นเครียลทับอีกหรือป่าวครับ -วันนี้ผมไปดูสติ๊กเกอร์มาที่คลองถมอ่าครับเเล้วซื้อเเบบยาวๆมาอ่าครับ ที่นี้พอซื้อมาดันพึ่งเห็นว่าพื้นหลังมันเป็นสีใส ส่วนลายมันเป็นสีเทากับดำเเล้วเเบบนี้ถ้าพื้นงานผมสีดำเเล้วมันจะกลืนๆกันไหมอ่าครับ โปรดชี้เเนะด้วยขอบคุณครับ

ตอบ

ถ้ามันเป็นแบบใส่แล้วผื้นเป็นสีดำมันก็คงกลืนกันอยุ่แล้วครับ

Comment

ตอนนี้ถ้าจะแก้ไขเฉพาะหน้าก็จะต้องพ่นสีรองพื้น ซึ่งเป็นสี่ที่แตกต่างจากอีกสีนึงครับ หรืออีกทางคือซื้อสติกเกอร์ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by moxzox View Post
        ตอนนี้ถ้าจะแก้ไขเฉพาะหน้าก็จะต้องพ่นสีรองพื้น ซึ่งเป็นสี่ที่แตกต่างจากอีกสีนึงครับ หรืออีกทางคือซื้อสติกเกอร์ใหม่ครับ

ตามนั้น

Comment

Working...
        X