ปกติผมเล่นเกม infest fifa lol หรือเกมในสตีมอื่นๆ ซึ่งบางเกมเล่นเมื่อหลายเดือนที่แล้ว 3 วันผ่านมานี้เล่นเกม

อะไรก็ตาม เล่นไปสักพัก fps มันจะตกไป2-3 ประมาณ 3 วิแล้วมันก็ลื่นต่อ

พอเล่นๆไปพักหนึ่งพอจะลืมมันก็จะเป็นอีก เป็นทุกเกม ที่ปกติไม่เคยเป็น

การ์ดจอเป็นไรปล่าวครับก่อนจะเป็นแบบนี้ คอมผมมันมีอาการจอมันจะเป็นเหลี่ยมสีเหลืองลายเต็มจอ

บางทีเป็นก็ค้างไปเลย บางทีมันก็หายแล้วเล่นต่อได้มันจะขึ้น ดิสเพลย์ ไม่ซัพพอตไรสักอย่างผมจำไม่ได้

แต่อาการนี้นานๆเป็นครั้ง 1 เดือนเป็น 1-2 ครั้ง

หรือเป็นที่วินโดว์ ครับ