Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

คือใช้ ATI HD4850 แล้วมัน lock FPSไม่เกิน refreshrate อุสส่าไปปรับใน Driver เป็น Away off แล้วนะ เซ็งมาก มีบางเกมส์ที่ต้องใช้ FPS สูงกว่านั้นจึงจะไม่กระตุก จำเป็นมากครับ
    เล่นบน Xp ได้ FPS เกิน แต่อยากลอง Vista บ้าง Driver 8.10 Vista

ปิด V-sync ในเกมส์นั้นครับ

มะรู้เข้าใจถูกหรือป่าว รอท่านอื่นอีกทีครับ

Comment

ขุด

Comment

ช่วยขุดอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ช่วยด้วยครับ ตอนนี้เริ่มจะเครียดแล้ว เปลี่ยนไป windows xp เกมส์เก่าๆ ก็กระตุกอีก

Comment

Working...
          X