Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ที่รองรับ win8 ใช้ใน win10 ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ที่รองรับ win8 ใช้ใน win10 ได้ไหม

ตามหัวข้อเลยครับ Driver ที่รองรับ win8 ใช้ใน win10 ได้ไหม ขอบคุณครับ

ส่วนใหญ่ จะรองรับครับ

Comment

ส่วนใหญ่จะได้ครับ แต่ไม่เต็ม100% แต่ทำงานได้ ควรอัพไดร์เว่ออีกครั้งเมื่อเป็นวิน10

ส่วนเล็กน้อยที่ไม่ได้พวกไดร์เวอร์ที่มีความละเอียดเฉพาะ เช่นที่ผมเจอจนต้องกลับไปวิน8 คือ ไดร์เวอเครื่องPlot ของ HP Des500 42 คือมันก็อัพไดร์เวอให้แต่มันทำงานไม่ได้(เป็นเหมือนกันตอนวิน7ย้ายมาวิน8ใหม่ๆไดร์เวออาการเดียวกัน) ส่วนพวกเครื่องปริ้นต่างๆไม่มีปัญหา เป็นกับพลอตเตอร์ครับที่ผมเจอ จนต้องกลับมาวิน8(ผมจำเป็นต้องใช้)

Comment

Working...
      X