Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำบอร์ด AM3+ ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำบอร์ด AM3+ ทีครับ

พอดีบอร์ดเก่ามีปัญหาเป็น AM3 ทีนี้ผมกะจะเปลี่ยนเป็น AM3+เลย
    งบประมาณ2000+-
    อยากได้มีออนบอร์ดในตัว กันไว้เวลาการ์ดจอมีปัญหา
    และก็รองรับ Hdd sata3 6.0 gb/s
    ขอบคุณครับ
    ปล.ผมจะใส่กับ AMD Athlon II X4 640 ของเก่าไปก่อนแล้วค่อยอัพเกรดทีหลัง

อย่างที่ต้องการไม่น่าจะมีแล้วนะครับ

ที่เห็นก็มีแต่ มี sata3 ไม่มี ออนบอร์ด

หรือ มี ออนบอร์ด แต่ไม่มี Sata3

Comment

Asrock 960GM/U3S3 FX

Comment

ASROCK N68-GS4/USB3 ตัวนี้จะยังมีขายอยู่ไหมครับ

Comment

Working...
        X