Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี windows แท้แต่แผ่นหาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี windows แท้แต่แผ่นหาย

สวัสดีครับ

คือผมใช้ windows XP แท้อยู่ แต่ที่นี้แผ่น install หาย แล้วถ้าเกินในอนาคตผมต้องการ
    ลงใหม่ (เช่นเครื่องโดนไวรัสแบบกู่ไม่กลับ หรือ เปลี่ยนเครื่องใหม่) ผมสามารถใช้แผ่นก๊อปลงไปก่อน แล้วแก้ Serial Number ให้เป็นเลขเดิม(แท้) แทนได้มั๊ยครับ หรือไม่อย่างนั้นมีวิธีทำให้แผ่น Recovery จากใน Windows XP มั๊ยครับเนี่ย

ขอบคุณมากครับ

ได้ครับ
    เพราะเหมือนเเต่ต่างกันเเค่คีย์

เเต่เเน่นำให้ลงใหม่ดีกว่าครับ

Comment

ไปหาแผ่นoriginalที่ยังไม่ปรับแต่งมาลงครับแล้วใช้ซีเรียลของเราได้

Comment

ลิขสิทธิ์จริงๆ ก็คือไอ้สติ๊กเกอร์บางๆ นั่นอะครับ อันเดียว 5000+

Comment

Originally posted by Dojo-mAn View Post
          ลิขสิทธิ์จริงๆ ก็คือไอ้สติ๊กเกอร์บางๆ นั่นอะครับ อันเดียว 5000+
          แค่สติ๊กเกอร์แผ่นเล็กๆแผ่นเดียวขายแพงเนอะ

Comment

Serial ก็เกินพอครับ

Comment

Working...
            X