Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้แนะนำ Window OS ที่สเถียรๆให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้แนะนำ Window OS ที่สเถียรๆให้ทีคับ

คือผมเอาคอมไปฟอร์แมตมาเเล้วเค้าลงให้ ให้คือ Microsoft Window Xp,Window Service Pack2 2007-2008 ,Window Dark Edition V.6 MoMo eNetwork ครับ คือผมใช้เเล้วรึสึกมันมีบัค เวลากดปิดจอตรงกากบาทบางครั้งไม่ได้ alt+f4 ช่วยเเนะนำ ให้ทีนะครับผมจะไปหาโหลดอะ
    Last edited by hamtaro55; 24 Oct 2008, 12:53:13.

หาวินโด xp sp2 เดิมๆๆครับที่ไม่ได้ปรับแต่งหน้าตาอาจไม่สวยแต่แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by reconnang View Post
      หาวินโด xp sp2 เดิมๆๆครับที่ไม่ได้ปรับแต่งหน้าตาอาจไม่สวยแต่แน่นอนครับ
      +1 เดิม ๆ ดีที่สุด

Comment

+2 ของเค้าดีจิงๆๆ

Comment

ผมใช้ตัว Windows XP Vortex Vista Second Generation ใช้ดีเหมือนกันครับ แหล่มดี มีพวก Cpuz Hdtune Wmp11 Ie7 ให้เสร็จ

http://vortex-eg.com/vista2g/download.php

Comment

VRMPVOL_EN.ISO

เทพว่ะ

Comment

ใ้ช้ แบบธรรมดา ไม่ปรับแต่งไม่ลงอะไรไปจะดีที่สุดครับ ผมลง XP NT

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                VRMPVOL_EN.ISO

เทพว่ะ
                ตามนั้น แระถ้าเอามา Slipstream SP3+IE7+WMP11+ไดร์เวอร์ SATA เข้าไปละแจ่มเลย

Comment

ลองไปเซิร์ทดูนะ ในเวปอากู๋(กูเกิ้ล) ori sp2
                  ปล.ของเขาดีจิง

Comment

original ดีมันก็ดีแต่มันไม่มี driver มาให้อันนี้ดิลำบาก โดนเฉพาะ sata

Comment

ori ที่ทำเป็น sp2 มันก็มองเห็น sata แล้วนิครับ - -"

ของผมไม่เห็นต้องทำเพิ่มเลยอะ

Comment

แนะนำอีกนิดนะคับ ori.. sp2 มันชอบมีปัญหากะเครื่องN/B Compaq ที่เป็นSATA คับ

Comment

Originally posted by Lightwave View Post
                          ori ที่ทำเป็น sp2 มันก็มองเห็น sata แล้วนิครับ - -"

ของผมไม่เห็นต้องทำเพิ่มเลยอะ
                          อ้าวเหรอ หน้าแตกเลยเรา ขออภัยมา ณ ที่โน้นด้วย

Comment

www.btjunkie.com ครับเว็บบิทมี software OS มากมาย

Comment

Windows XP standard SP2 + Xplize + DeepFreeze 6 ครับ

Comment

Working...
                              X