Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ Cilent Cat 120mm. ช่วยบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ Cilent Cat 120mm. ช่วยบอกทีครับ

มันเสียบไฟจากเมนบอร์ด(3pin) หรือเสียบจากพาเว่อซัพพลาย(molex) ครับ ไม่เคยใช้ง่ะ
    พัดลมหลังเคสมันเดี้ยงไปแว้ว

ที่เซียร์มีร้านไหนขายหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ 3 pin ครับ

Comment

ถามอีกหน่อย แล้วมันปรับรอบได้เปล่าคับ หรือว่าวัดรอบได้อย่างเดียว ( น่าจะมีตัวแปลงเป็น 4 pin ด้วยรูเสียบบน MB มีน้อย )

Comment

ปรับรอบใช้ตัวนี้ครับ

แล้วมีอีกรุ่นเป็นตัวแปลงจาก molex เป็นสามพินครับ มี4สายเลือกไฟได้(5v,12v)

http://www.tkcom99.com/accessosry2.htm

Comment

ขอบคุณง้าบ

Comment

ขอบคุณคับ ทีเซียมีร้านไหนขายมั๊ยง้าบ

Comment

ใช้ตัว80ซม.อยู่2ตัวใช้มา4เดือนไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่
              ตอนใช้ใหม่ๆก็ไม่มีปัญหา
              แต่พอนานเข้ามันก็ออกลาย
              ส่งเสียงแมวครางออกมา
              จริงอยู่ที่มันเงียบแต่น่ารำคาญเสียงวี๊ วี๊ ซึ่งพัดลมกะหลั่วไม่มี
              ตอนนี้ปรับอยู่ที่800รอบ เสียงเงียบลงเยอะ
              ผมมีcoolermasterตัว12ซม.silentไฟสีนำ้เงิน
              มีที่เสียบไฟทั้ง2แบบเลย ราคาก็พอกัน เสียงเงียบกว่าsilentcat8ซม.มากๆ

Comment

ลองไปดูที่ร้านhibaseอาจจะมี

Comment

9วนี้ผมแนะนำอย่างสูงครับ
                  เงียบมากๆๆ

Comment

Working...
                  X