Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ราคาสายแลน เมตรละเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ราคาสายแลน เมตรละเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ราคาสายแลน เมตรละเท่าไหร่ครับ จะเอามาลากภายนอกประมาณ 80-100 เมตร ควรเลือกสายแลนแบบไหนครับ

US-9045 Cat5e Outdoor เมตร 15 บาท

Comment

ถ้าเป็นกล่องไม่แพงแต่ถ้าเอาแค่ 100M ตกเมตรละ 20.- ได้

Comment

ยกม้วน 305เมตร ตกเมตรละ 11 บาทครับ

ส่งฟรีถึงบ้าน

http://www.headdaddy.com/index.php/h...duct/A0045942/

Comment

Link US-9045 305 เมตร ราคา 3500
          ตกเมตรล่ะ 11.45
          ขายปลีกเมตรล่ะ 15 บาท

Comment

กำไรดีแท้เหลา

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆเลยครับ ผมเอามาใช้ประมาณ 70-80 เมตรน่ะครับ

Comment

Advice มีขายกล่องเล็ก 100 เมตร พันกว่าเนี่ยมั่ง

Comment

Working...
                X