Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาทำสถิติการไล่ล่าของ Need for Speed Most Wanted กันดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาทำสถิติการไล่ล่าของ Need for Speed Most Wanted กันดีกว่า

กติกามีอยู่ง่ายๆ คือ
    1.ใช้รถคันไหนก็ได้ใน Car Lot มาตรฐาน (หรือใครมีรถพิเศษก็ไม่ว่ากัน)
    2.รถคันนั้นแต่งแบบไหนก็ได้ จะไม่แต่งเลยก็ได้
    3.เลือกสถานที่ไล่ล่าที่ไหนก็ได้
    4.รถตำรวจหน่วยอะไรก็ได้

โดยเมื่อทำการไล่ล่าเสร็จ ให้เซฟรูปไว้ด้วย (หลังจากที่สรุปเสร็จ) หรือไม่ก็ที่ Rap Sheet หรือ บันทึกการกระทำผิด

ของผมเดี๋ยวค่อยอัพตัวอย่างให้

ไม่ได้เล่นแต่สนใจรอดูครับ

Comment

ไม่ได้เล่นนานแล้วนะเนี้ย

Comment

ลบไปนานแล้วท่าน มาช้าไปหน่อยเปล่า

เด่ว Undercover ค่อยว่ากัน

Comment

น่าสน : ))

รอกลับห้องก่อนน้ะ ; P

Comment

เลิกเล่นไปนานแล้ว ^_^ ถ้ามีรางวัลน่าสน

Comment

ฮะๆ มีรางวัล ก็น่าสนจิงๆนะนี่ ^^

ยังมีอยู่ในเครื่องอยู่เลย

Comment

55555+ รอตัวอย่างเดี่ยวมาลงด้วย

Comment

ผมลบไปแล้วครับ เหอะๆ

Comment

น่าสนครับแต่ขี้เกี้ยจ

Comment

รอภาคใหม่ก็น่าสนใจนะครับ

Comment

Working...
                      X