Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธงหน่อยครับ PowerSupply ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธงหน่อยครับ PowerSupply ตัวไหนดีครับ

กำลังมองหา PSU ใหม่ ตัวเก่าติดมามันไม่ได้เรื่อง ทำ HDD Bad ไป 2ตัวละ ตอนแรกก็ไม่ทราบว่าเป็นที่ PSU มาทราบเอาตอนไป เคลม HDD มาแล้วใส่กลับไปในเครื่อง อาการมาเลยครับ HDD บางตัวเหมือนจานมันหมุนไม่ได้ ก็เลยถอด HDD ออกเหลือแค่ 2 ตัวในเครื่อง ใช้งานได้ปรกติเลยครับ

งบสัก 2000 ครับ ตัวนี้ดีไหมครับ

Cooler Master : Real Power 550W

ถือว่าดีครับ รุ่น Real Power ได้ 80+หมด ลดค่าไฟ ลดโลกร้อน...

http://www.coolermaster.com/products...&cateid=000023

Comment

ลองดูรีวิวของ iCute ครับ 650 w 2650 ถอดสายได้ด้วยนะ วัตต์เต็มมี 80+ ด้วย

Comment

9ตาม นั้น เลย

Comment

iCute 650W 2350.- (ถอดสายไม่ได้)
          iCute 650W Pro 2650.- (ถอดสายได้)

Comment

เอา iCute แบบถอดสายได้ก็ดี เวลาจัดจะได้ไม่รกรุงรัง บังทางลม

Comment

แจ่มๆทั้งนั้นเลย ทั้ง Icute Coolermaster

Comment

Working...
              X