Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาทางออกทีs42 เล่นเกมสตาเกอร์แล้วค้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาทางออกทีs42 เล่นเกมสตาเกอร์แล้วค้าง

ช่วยดูทีว่าs42 เล่นเกมสตาเกอร์แล้วค้างแต่เกมอื่นไม่เป็นคับ ค้างแบบหน้าจอมืดแล้วมีเสียงค้างคับ

ลงเกมใหม่ครับ

Comment

ผมก็ลองลงเกมแล้วอะกก็ยังเปง เอายังงี้ ใครมีขั้นตอนก็ส่งมาก็ได้นะจะได้ชัวๆๆๆ

Comment

เกมส์ของ ubisoft รึปล่าวครับ
        ถ้าใช่ก็ลอง อัพเดทไดร์เวอร์ sound ดูน่าจะหาย

Comment

อื้มม

ผิดพลาดที่ตัวเกมป่าว

เหมือน assassin creed ที่เราเล่นจะค้างที่บล๊อก 3 ตลอด

น่าจะเป็นที่เกมส์นะ

Comment

เป็นของค่าย thQคับ

Comment

Working...
            X