Announcement

Collapse
No announcement yet.

software ของแท้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• software ของแท้

ครับ สอบถามราคา software แท้ หน่อยน่ะครับท่านๆ photoshop cs autocad 2006-2007
    ms office 2003-2007 ครับ แนะนำร้าน หรือบอกราคา หน่อยซิครับ อย่างเช่นในเว็บ software.co.th มันราคาสูงมากครับ เลยมาถามในกระทู้นี้ว่าพอหาซื้อจากที่อื่นมีไหมครับ

ปิดกระทู้ครับ ~!@#$
    Last edited by Everton; 2 Feb 2011, 19:18:31.

รอผู้รู้ครับ

Comment

http://www.software.co.th/index.asp

Comment

ราคาสูงที่คุณว่า มันเท่าไหร่คับ? หมายถึงราวๆนี้รึเปล่า?

Photoshop CS4 - 2,3000
        AutoCAD 2009 - 135,000
        MS Office 2007 Professional - 11,000

ถ้าราวๆนี้ มันถูกแล้วคับ (ราคาข้างบนผมเอามาจากเว็บมันโดยตรง ราคาเป็น USD * 34)

Comment

Originally posted by Everton View Post
          ครับ สอบถามราคา software แท้ หน่อยน่ะครับท่านๆ photoshop cs autocad 2006-2007
          ms office 2003-2007 ครับ แนะนำร้าน หรือบอกราคา หน่อยซิครับ อย่างเช่นในเว็บ software.co.th มันราคาสูงมากครับ เลยมาถามในกระทู้นี้ว่าพอหาซื้อจากที่อื่นมีไหมครับ
          ยังหาไม่ได้อีกหรอครับ

Comment

Working...
          X