Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้งตัวไหนแรงสุดขอรูปด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้งตัวไหนแรงสุดขอรูปด้วยครับ

ซิ้งตัวไหนแรงสุดขอรูปด้วยครับ

หมายถึงพัดลมแรงสุด รึว่าสามารถคล๊อกได้แรงสุดครับ

Comment

เย็นที่สุด ป่าวครับ
      ซิ้งค์ มันไม่ได้วัดเป็น Ghz

Comment

ผมว่า Core-Contact Freezer ใช้อยู่อ่ะ 4400+ 2.3 จิ้ก คล็อคไป 2.9 จิ้ก ใช้งานทั่วไป38 ฟูลโหลด 55 ครับ เคสปิดนะครับ อุณหภูมิห้อง 33 องศาครับ เมนบอร์ด asrock ALIVENF6P ต่างประเทศมีรีวิวว่าเย็นกว่า TUNIQ อีกครับลองหารีวีวอ่านดูครับ

Comment

แรงจิงๆๆ

Comment

Originally posted by M 150 View Post
            ผมว่า Core-Contact Freezer ใช้อยู่อ่ะ 4400+ 2.3 จิ้ก คล็อคไป 2.9 จิ้ก ใช้งานทั่วไป38 ฟูลโหลด 55 ครับ เคสปิดนะครับ อุณหภูมิห้อง 33 องศาครับ เมนบอร์ด asrock ALIVENF6P ต่างประเทศมีรีวิวว่าเย็นกว่า TUNIQ อีกครับลองหารีวีวอ่านดูครับ
            แรงๆสุดยอด
            4400+ OC ได้2.9เพิ่มไฟไปเท่าไหร่คับจะลองบ้าง ผมกล้าไกลสุดแค่2.6เอง
            อิอิ กลัวแต๊ปแล้วแม่จะด่า ฮ่าๆ

Comment

tuniq 120 6000+ ฟลู แค่ 50 คับ ไม่เกิน 50

Comment

Working...
              X