Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับผม

คือระหว่าง 8600GT กับ 9600GSO อันไหนดีกว่ากันอะครับ

แล้วมันแรงกว่ากันเยอะไมครับ

คือว่าจะได้ซื้อถูก ครับ

พอดีงบผมมีอยู่ 3000 อะครับ

ถ้ามีอะไรจะแนะนำก็แนะนำได้นะครับผม

9600GSO จัดไป ....

Comment

ระหว่าง 2 อันนี้แบบไหนดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by boat0012 View Post
        ระหว่าง 2 อันนี้แบบไหนดีกว่าครับ
        4870 X2 ดี่กว่า 555+

9600GSO ดีก่า

Comment

เลือกไม่ยากครับ 9600GSO...

Comment

bit มันต่างกันเยอะงับ
            หากลังเล2ตัวที่ว่ามา ก็เลิกลังเลได้เลยงับ จัดไปอย่างสบายใจ ....

Comment

แล้วตอนี้ราคาเท่าอะครับ

แล้วมันต่างกันมากไมครับ

ก็แปรว่า 9600GSO ดีกว่า 8600GT หรอครับผม

Comment

Working...
              X