Announcement

Collapse
No announcement yet.

Riva Tuner ทำไมมีคำสั่งเเค่นี้อ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Riva Tuner ทำไมมีคำสั่งเเค่นี้อ่ะ

Riva Tuner ทำไมมีคำสั่งเเค่นี้อ่ะ v2.11 ตามรูปเลยครับลงใหม่หลายรอบ
    ทั้งเวอร์ชั่นเก่าใหม่ ไดรเวอร์การ์ดจอก็ลงมาหลายรอบเเ้ล้วครับ
    การ์ดจอรุ่น HD 3650 ของ sapphire เป็นAGPก่อนเปลี่ยนการ์ดจอไม่เป็นเเบบนี้น่ะครับ
    อันเก่าใช้ R9550 128mb ใช้โปรเเกรมได้ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

รบกวนพี่หน่อยนะครับขอบคุณครับ
    Attached Files

ลงไดร์เวอร์หลายๆ เวอร์ชั่นดูยังครับ

Comment

ลองลงหลายเวอร์ชั่นแล้วครับเเต่ลงไม่ได้ลงได้เเต่แผ่นที่ให้มา

Comment

หิม วินโดว์ไร ? โมป่ะครับ ปกติน่าจะลงได้นิไดร์เวอร์ไม่้น่ามีปัญหา

Comment

แล้วลองไดร์เวอร์ตัวเกือบใหม่สุดแล้วหรือยังครับ

ตัว 8.10 อ่ะครับ

เพราะผมก็ใช้ 3650 อยู่ ได้มาปุ๊บลงไดร์เวอร์ตัว 8.10 เลย
          ไม่ลงตัวไดร์เวอร์ของแผ่นที่มันแถมมาให้ มันก็ได้นะครับ

ซึ่งก็ใช้ Riva ได้ตามปกติ มันจะมองเห็นการ์ดเป็น HD3600 Series ( ไม่ได้มองเห็นเป็น 3650 เลยแบบคุณ )

Comment

Working...
          X