Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งเคลมการ์ดจอได้อีกตัวมา จะส่งกลับดี หรือว่าใช้ไปดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งเคลมการ์ดจอได้อีกตัวมา จะส่งกลับดี หรือว่าใช้ไปดีครับ

ถามอะไรหน่อยครับ ผมพึ่งเคลมการ์ดจอ จาก strek มา จาก his iceqx2 ที่ใช้
    แต่เค้าส่งกลับมาเป็น his iceq ธรรมดา
    ตามรูปครับ อยากทราบว่า สเปคต่างกันมากไหม ควรที่จะส่งกลับไป แล้วคอยอีกเดือน
    เพื่อที่จะเอาตัวเดิมดีไหมครับ แต่ถ้าความแรงต่างกันไม่มาก ก้อคงทนใช้ได้ครับ

ไม่อยากเสียเวลา รอเปลี่ยนตัวใหม่ไปอีกเดือน คอยนานมาก

นี่ละก๊าบ ซื้อการ์ดจอรุ่นซิ้งดีๆ อย่าให้เสีย เพราะจะได้เคลมเป็นตัวธรรมดากลับมา

เห็นมาหลายคนละ สงสัยจะโดนกันหมด

แนะนำว่า เอาไปเคลมครับ ไม่อย่างนั้น ถ้าเกิดเสียอีก อย่าหวังว่าจะได้ตัวซิ้งดีๆ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
      นี่ละก๊าบ ซื้อการ์ดจอรุ่นซิ้งดีๆ อย่าให้เสีย เพราะจะได้เคลมเป็นตัวธรรมดากลับมา

เห็นมาหลายคนละ สงสัยจะโดนกันหมด

แนะนำว่า เอาไปเคลมครับ ไม่อย่างนั้น ถ้าเกิดเสียอีก อย่าหวังว่าจะได้ตัวซิ้งดีๆ
      เสียเงิน ค่า ems + ยอมเสียเวลา อีกเดือนสินะ เฮ้ออออออออออออ

Comment

การดจอนี่ผมเลือกตัวธรรมดาตลอด พวก ซุปเปอโอเวอคอลค หรือ x2x3 3x xx xxx jav อย่าหวังได้กินเงินผมเลยเคลมนานได้ของไม่ตรงรุ่นมาเซ็งอีกถ้าเล่นตัวธรรมดาได้ของไม่จรงรุ่นมาก้คือดวงดี

Comment

Originally posted by Hardgamer2 View Post
          การดจอนี่ผมเลือกตัวธรรมดาตลอด พวก ซุปเปอโอเวอคอลค หรือ x2x3 3x xx xxx jav อย่าหวังได้กินเงินผมเลยเคลมนานได้ของไม่ตรงรุ่นมาเซ็งอีกถ้าเล่นตัวธรรมดาได้ของไม่จรงรุ่นมาก้คือดวงดี
          ผมชอบรุ่น jav เป็นพิเศษเลยครับ

Comment

Originally posted by Hardgamer2 View Post

Comment

เซ็งชีวิต โทรไปก้อไม่รับ - * - หรอว่าปิดสำนักงานบริการลุกค้าแระหรอ เดวค่อยโทรใหม่พรุ่งนี้

Comment

Strek ผมส่งเคลมการ์ดจอไปเดือนกว่าแล้วครับ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้คืนเลย
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by vagrants View Post
                  เซ็งชีวิต โทรไปก้อไม่รับ - * - หรอว่าปิดสำนักงานบริการลุกค้าแระหรอ เดวค่อยโทรใหม่พรุ่งนี้
                  มีทางให้เลือกคือ ใช้ของเดิมไป แล้วทำใจกับซิ้งใหม่ จ้า

เพราะคาดว่า ตัวใหม่มาอีกก็คงได้แบบเดิม แล้วก็จะบอกว่า เลิกผลิตไปแล้วซิ้งดีๆแบบตัวแรกที่ซื้อ

Comment

แรงน้อยกว่า 1% แล้วก็ร้อนกว่าหน่อยครับ

Comment

เฮ้อ... ต้องจำยอม สินะ

Comment

ผมไม่ยอมนะ แต่ไม่ยอมตั้งแต่ตอนที่รับของจากศูนย์ล่ะ ไม่ไช่ไม่ยอมรับเอาตอนที่เสียบลงเครื่องไปแล้ว

ความแรงไม่เท่าใหร่ อัตรากินไฟไม่สนใจ สนใจแต่เสียงรบกวนอ่ะ มันต่างกันเยอะเฮ้ย

Comment

็HIS หรอแบนนี้เลิกคบไปนานละคุณภาพโดยรวม กาก

ประกันก็ กาก

Comment

Working...
                          X