Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเจาะฝาเคสอะครีลิคครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องเจาะฝาเคสอะครีลิคครับ

คือจะไปเจาะเคสที่พันทิพย์น่ะครับ อยากทราบว่ามีร้านไหนที่รับเจาะบ้าง อยู่ชั้นไหน แล้วใช้เวลานานเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากๆครับ

พันทิพไม่น่าจะมีนะ

Comment

น่าจะไปพวกร้านทำป้าย โฆษณา ครับ

Comment

เจาะเองเลยครับ มีสว่าน เลื่อย ตะไบ จบผมทำมาแล้ว

Comment

เจาะเองเลย ถ้าเจาะเยอะให้ใช้ เลื่อยฉลุไฟฟ้า -สวยเนียนมากๆสำหรับคนเจาะเป็น-

ถ้าไม่มั่นใจ ไปจ้างเค้าเจาะเหอะ แตกทีซวยอะ

Comment

สนใจๆ อยากทำด้วย

Comment

ที่ วงเวียน 22 คับร้านเจาะเยอะแยะเลย มีร้านแผ่นอะคิริคด้วยสั่งทำรอรับได้เลยผมอยู่ย่านนี้

กำลังจะให้เค้าทำ เคส ใสให้ไหม่อีกอัน อิอิ เอามาโมเล่นเอง ท่าทางจะเท่น่าดูเลย

Comment

Originally posted by JetDo_Craf View Post
                ที่ วงเวียน 22 คับร้านเจาะเยอะแยะเลย มีร้านแผ่นอะคิริคด้วยสั่งทำรอรับได้เลยผมอยู่ย่านนี้

กำลังจะให้เค้าทำ เคส ใสให้ไหม่อีกอัน อิอิ เอามาโมเล่นเอง ท่าทางจะเท่น่าดูเลย

ท่านพอจะระบุชื่อร้านได้ป่ะ จะได้ไม่ต้องเดินหาร้านให้เมื่อยน่อง
                เอ่อว่าแต่ร้านเขาคิดค่าเจาะค่าตัดตามแบบเราแพงป่ะ อยากรู้

Comment

thank

Comment

Working...
                  X