Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis war เร่งmovie ตอนเข้าเกมไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis war เร่งmovie ตอนเข้าเกมไม่ได้

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คือตอนเข้าเกมไม่สามารถกดเร่งพวกโฆษณาอินเทลหรือ nvidia ได้เลยต้องมานั่งดูมันทุกครั้งที่จะเล่น -*- รอนานมากอ่ะครับ ใครพอทราบว่าแก้ให้มันเร่งได้รบกวนหน่อยนะครับ

กด Esc ครับ หน้าแรกสุดไม่ได้ หลังจากนั้นได้หมดครับ

จริงๆบางที่จะมีให้โหลดตัวตัด เข้าเกมเลยครับ ผมจำไม่ได้แล้วครับ

Comment

เค้ายัดเยียดโฆษณาให้ดูโดนเฉพาะ

Comment

โฆษณา เป่าหู

Comment

ใครก็ได้ช่วยตอบหน่อยครับ
          ผมลงวินโดว Vista x 32 Bit โกงเกมใช้ได้ พอลงX 64 Bit โกงเกมใช้ไม่ได้

Comment

ผมเคยเป็นครับ โคดลำคาญ 555
            แก้โดยการลงใหม่ครับ เฉพาะ crysis war นะ ตอน uninstall ให้มันลบ user profile ด้วย
            ถ้าไม่ลบ มันไม่หายครับ

Comment

กด ESC ไงครับ

Comment

ปรกติ กด esc ก็ข้ามได้ เว้น - ออกเกมส์โดยผิดวิธี/เด้งออก ประมาณนี้ ถ้าดูไปรอบแล้วส่วนมากก็กดข้ามได้น่ะครับ

Comment

Working...
                X