overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: อยากอุดหนุน DEAD SPACE

OverclockZone Member JoePo's Avatar

Default อยากอุดหนุน DEAD SPACE

ไม่ทราบ เซียร์ รังสิต มีขายของแท้ไหมเอ่ย

ไม่ได้อยู่บ้านแล้วครับโหลด บิท ไม่ได้

ใครทราบช่วยที นะครับ

ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member ไข่ตุง's Avatar
    The Hell In BKK

ซื้อแผ่นก๊อปดีก่า ^^

OverclockZone Member

เห็นวางอยู่ในตู้กระจกหน้าร้าน CD-KEY ครับแถวๆกลางห้างชั้น 2

เหอๆ วงการเกมคงจะดีขึ้นเยอะเลยนะครับ ถ้ามีคนแบบคุณเยอะๆเนี่ย

คนสร้างเค้าทำทั้งวันทั้งคืน ลงทุนตั้งเยอะ สร้างเกมที่คุณอยากเล่น แต่คุณดันไปสนับสนุนคนที่ขโมยของๆเค้ามาหากินง่ายๆ

OverclockZone Member JoePo's Avatar

ตกลง ผม ดีหรือ ผม แย่ หว่า ถ้ามีแบบผม จะดีขึ้นเยอะ
    เพราะผม สนับสนุน คนที่ขโมย ของเขามา ><

อ่านแล้วทะแม่งๆ แหะ

OverclockZone Member armaku's Avatar

เยี่ยมเลยครับ จขกท. ผมก็ว่าจะซื้อครับตอนแรก
    แต่ c plus ไม่นำเข้ามาขาย ผมจะหาร้าน zest ซื้อที่ผมอยู่ก็ไม่มี (เซ็นทรัลราดพร้าวหรือมีป่าวช่วยบอกด้วยครับ)

คือเล่นก็อปผมก็เล่นน่ะครับ แต่อันไหนพอไหวก็จะซื้อของแท้ครับ อย่าไปมองว่ามันดีเลยครับ ถูกกว่าดีจริงแต่มันก็แย่ในความยุติธรรมครับ (ผมไม่ได้ว่าผมดีหรอกครับ ก็แย่พอกัน) แต่อย่าเอาไปเปรียบว่ามันดีกว่าเลยครับในการเล่นก๊อปปี้.. ให้มันอยู่แบบมืดๆต่อไปแหละดีแล่ว... อันไหนพอหนับหนุนได้ ก็หนับหนุน อันไหนส่งเสริมกันได้ก็ส่งเสริมกัน ถ้าอะไรมันซัพพรอตหลายๆอย่างผมก็อยากบริโภคของแท้หมดเหมือนกัน (ข้ออ้าง)

ไม่ว่างไป ช่วงนี้อยากอยู่ติดกับบ้าน เลย รอโหลดอ่ะ

OverclockZone Member ootpang's Avatar
    ข้างๆเซเบอร์จัง

ผมก็ซื้อของแท้เยอะนะ แต่พอมีระบบ จำกัดลงเกมนี่ ผม ไม่อยาก สอยเท่าไหร เลยอ่า

Quote Originally Posted by armaku View Post
    เยี่ยมเลยครับ จขกท. ผมก็ว่าจะซื้อครับตอนแรก
    แต่ c plus ไม่นำเข้ามาขาย ผมจะหาร้าน zest ซื้อที่ผมอยู่ก็ไม่มี (เซ็นทรัลราดพร้าวหรือมีป่าวช่วยบอกด้วยครับ)

คือเล่นก็อปผมก็เล่นน่ะครับ แต่อันไหนพอไหวก็จะซื้อของแท้ครับ อย่าไปมองว่ามันดีเลยครับ ถูกกว่าดีจริงแต่มันก็แย่ในความยุติธรรมครับ (ผมไม่ได้ว่าผมดีหรอกครับ ก็แย่พอกัน) แต่อย่าเอาไปเปรียบว่ามันดีกว่าเลยครับในการเล่นก๊อปปี้.. ให้มันอยู่แบบมืดๆต่อไปแหละดีแล่ว... อันไหนพอหนับหนุนได้ ก็หนับหนุน อันไหนส่งเสริมกันได้ก็ส่งเสริมกัน ถ้าอะไรมันซัพพรอตหลายๆอย่างผมก็อยากบริโภคของแท้หมดเหมือนกัน (ข้ออ้าง)

วันนี้ผมไป กิน ชาบูชิ ที่ เซนทรัล ลาดพร้าว พอดีครับ ผมเดินจนทั่ว ที่เป็นแผ่นแท้ไม่มีนะครับ

แผ่นก๊อป ผม ไม่มองเพราะไม่ซื้อแท้ ก้ โหลดเอาครับ[แหะๆแอบเลว] แหะๆ ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล

OverclockZone Member otomo's Avatar

ฟอร์จูน กะ พันทิพย์ ร้าน zest มีครับ แนะนำอุดหนุนของแท้ดีกว่าครับ

ก๊อป 2แผ่นบ้างร้านเล่นตั้ง400 ซื้อแท้ดีกว่าครับ

Quote Originally Posted by JoePo View Post
    ตกลง ผม ดีหรือ ผม แย่ หว่า ถ้ามีแบบผม จะดีขึ้นเยอะ
    เพราะผม สนับสนุน คนที่ขโมย ของเขามา ><

อ่านแล้วทะแม่งๆ แหะ
    อ่านะ ผมพิมประชดหนะ แต่ไม่ได้หมายถึง จขกท. นะ = =

ผมว่าชอบเกมไหนจริงๆก็ซื้อแท้ไปเถอะครับ เดี๋ยวนี้พวกเกมก๊อปเค้าชอบทำเป็น 2 แผ่นด้วย แผ่นละ 200 เพิ่มอีกนิดได้ของแท้แล้วนั่น = ="

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

ตจว. มีวางจำหน่ายช้ามากๆ ถึงมีก็มีจำนวนจำกัด...เฮ้อๆ...กว่าจะเอามาขายก็ไม่ทันซะแระ ...โหลดเสร็จก่อน อิอิ...........

OverclockZone Member TheFirst's Avatar

ผมอยู่ต่างจังหวัดแผ่นแท้หลอฝันไปเถอะหาไม่ได้หลอก ถ้าซื้อแผ่นก็อปละ แผ่นละ 200 ไม่ได้กินเงินตรูหลอก

เพราะอย่างเราโหลดเอา ช้าไปหน่อยแต่ก็ได้เล่น -*-

OverclockZone Member jack8855's Avatar
    Phuket town and Patong

200.- เสียค่าไฟ เฉลี่ยค่าเน็ตต่อวัน ยังไงโหลดบิท ไม่ถึง 200เลย

แผ่นละ 200 อืม ก๊อปปี้แบบนี้ ไม่คุ้มเงิน
    ถ้าขี้เกียจโหลด ..ซื้อแท้ดีกว่ามากมากครับ ได้กล่อง ได้คูมือ แผ่นปั้มดีดี +ภูมิใจ ยังไงแท้ๆ ก็(ฝืน พยายาม)เล่นจนจบเกมแน่ๆ
    ..ยืนยัน คุ้มกว่าก๊อป

เอาจิงๆนะครับ

ร้านเค้าก็มีส่งของไป ตวจ. ไม่ใช่หรอครับ หรือไม่มีหว่า ค่า EMS ก็น่าจะ 50 บาท

เหอะๆ มีขายหลายร้านแล้วนะครับที่เซียร์
    ซื้อของแท้ดีครับ

Bookmarks

Bookmarks