Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่านนี้ผ่านไงครับ มานมีปืนไรไม่รู้ให้....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่านนี้ผ่านไงครับ มานมีปืนไรไม่รู้ให้....

ด่านนี้ผ่านไงครับ มานมีปืนไรไม่รู้ให้ล๊อคเป้า ผมว่าผมกดหมดทั้งคีบอร์ดแล้วนะครับ ไม่รู้ล๊อคตัวไหน ไม่รู้จิงๆครับ อิอิ บอกหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Attached Files

มันไม่ได้ใช้ยิงตัวนี้ ตัวนี้ใช้ปืนไรก็ได้ยิงไปก่อน จนมันตาย พอยานใหญ่มาให้ไปตรงที่รถเอียงอยู่มันจะมีที่เก็บจรวด
    เก็บมายิงป้อมปืนทั้ง4 เเล้วยิงพวกที่บินเข้ามาพอเกราะมันหายใช้ปืนนี้ยิงข้างขวา เเละทำเหมือนกันที่ข้างซ้าย
    เเล้วมันจะบินขึ้นเหนือเรา ให้ใช้จรวดยิงใต้ท้อง ถ้าไม่รู้ว่ายิงตรงไหนให้รอมันมาบนหัว เเล้วถ้าเห็นช่องเปิด รอให้ปิดเเล้วยิงจรวดอัดไป4ลูกเเล้วจะทำประตูพัง เอาปืนนั้นไปยิงที่ชองนั้นอีกทีเเล้ไปยือรอเครื่องบินที่สุดทางข้างขวา เเล้วขึ้นไปก็จบครับ

Comment

ยิงมันไปเรื่อยๆอะครับเดียวมันจะตายปืนกระบอกนี้มันใช้กับ บอสอีกตัวนึงครับ

Comment

เอาปืน บาซูกา(ใช้เปล่าไม่รุ จำชื่อมันไม่ได้) ปืนที่ยิงจรวดอะ

มันจะมี ป้อมปืน อยู่ 4 ที่ ยิง ที่ละ กระบอก ไหล่ 2ข้าง 2ที่ ข้างล่างอีก 2ข้าง 2ที่ (สรุป 4 กระบอก)

เสร็จแล้ว แขน 2 ข้างมันจะเลืองแสง ก็เอาไอ้ปืนที่ ว่าเนี่ยแหละ ชี้ไป รอมันล็อคเป้า แล้วก็ยิง จากนั้นไงต่อไม่รุ ลืม

เป้นเดือนแล้ว ^^

Comment

วิธีฆ่านะครับ

ให้เก็บเครื่องยิงจรวดแถวๆนั้นมายิงเรื่อยๆครับ (อาจจะต้องยิง10นาที+มันจะตายไปเอง)

กระบอกที่พี่ถือแน่มันใช้กับอีกตัวหนึ่งครับ ตัวใหญ่สุด
          วิธีฆ่าคือ
          1.ทำลายปืนที่เรืองแสงทั้ง 4 กระบอก(ใช้ปนอะไรก็ได้)
          2. พอท้องมันเปิดก็จัดการใช้ปืทนนี้ล็อคเป้าที่ใต้ท้องมัน แล้วก็ยัดจรวดใส่เลยครับ

Comment

ปืนนี้ใช้กับตัวโตๆที่ขึ้นมาจากทะเลป่าวคับ แล้วเวลาจะยิงกดยังไงหร๋อคับ

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
              ปืนนี้ใช้กับตัวโตๆที่ขึ้นมาจากทะเลป่าวคับ แล้วเวลาจะยิงกดยังไงหร๋อคับ
              อะช่ายครับ ลองอ่านที่ผมเขียนสิครับ

Comment

อ๋อครับ ข้าน้อยขอขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
                  อ๋อครับ ข้าน้อยขอขอบคุณทุกท่านมากครับ

มะเปงรายๆ แต่ภาคแรกผมว่าสู้ภาค วอเฮดมะได้นะเนี่ย ภาควอเฮดแจ่มกว่าเยอะเลยอลังการมาก

ปล.ภาควอเฮดเล่น 3-4ชั่วโมงน็อคซะและ - -

แต่ชอบซาวแทร็กภาคนี้มาก อลังการดี^^

Comment

Originally posted by karas100 View Post
                    มะเปงรายๆ แต่ภาคแรกผมว่าสู้ภาค วอเฮดมะได้นะเนี่ย ภาควอเฮดแจ่มกว่าเยอะเลยอลังการมาก

ปล.ภาควอเฮดเล่น 3-4ชั่วโมงน็อคซะและ - -

แต่ชอบซาวแทร็กภาคนี้มาก อลังการดี^^
                    ง่า ผมก้ออยากเล่น แต่ขอน๊อคภาคนี้ก่อน อิอิ

Comment

เห็นชื่อกระทู้แล้วรู้เลยว่าถามตรงนี้แน่ๆ อิ อิ

Comment

อิอิ จบตรงนี้คือน๊อคแล้วหร๋อคับ สั้นจัง แต่น่าเล่นมากๆ อิอิ

Comment

อิอิ จบตรงนี้คือน๊อคแล้วหร๋อคับ สั้นจัง แต่น่าเล่นมากๆ อิอิ
                          มันไปต่อภาค War Head งัยครับ

ด่านสุดท้ายผมก็คลำตั้งนาน ตายไปสิบก่ารอบก่าจะเข้าใจ -_-"

Comment

เดี๋ยวพอเล่นภาค Warhead จะรู้สึกถึงพัฒนาการที่แตกต่างครับ (เป็นไปในแนวทางที่ยอดเยี่ยมขึ้นกว่าเดิมมาก)
                            โดยส่วนตัว ผมชอบภาค Warhead มากกว่านะครับ ทั้งเนื้อเรื่อง (ที่ดีขึ้น ชัดเจนขึ้น บทพูดที่ถูกขัดเกลามากขึ้น) และฉากการต่อสู้ ทำได้เร้าใจกว่าภาคหลักมากครับ

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
                              เดี๋ยวพอเล่นภาค Warhead จะรู้สึกถึงพัฒนาการที่แตกต่างครับ (เป็นไปในแนวทางที่ยอดเยี่ยมขึ้นกว่าเดิมมาก)
                              โดยส่วนตัว ผมชอบภาค Warhead มากกว่านะครับ ทั้งเนื้อเรื่อง (ที่ดีขึ้น ชัดเจนขึ้น บทพูดที่ถูกขัดเกลามากขึ้น) และฉากการต่อสู้ ทำได้เร้าใจกว่าภาคหลักมากครับ
                              ช่ายครับ เหมือนกันซาวแทร็กก็อลังการมากมาย เนื้อเรื่งก็ยังกะหนังฮอลหวูดเลย

ชอบด่านที่ขับเจ๊ตสกีมากมาย ^-^

Comment

Working...
                              X