Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหาโน๊ตบุ๊ค ที่ใช้การ์ดจอ Quador

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหาโน๊ตบุ๊ค ที่ใช้การ์ดจอ Quador

ช่วยหาโน๊ตบุ๊ค ที่ใช้การ์ดจอ Quador เอามาใช้งาน 3D ครับ ราคาประมาณ 60000 - 70000 บาท ครับ จะไปซื้อที่ พันธ์ทิพย์ วันอาทิตย์นี้ครับ ขอร้านที่ขายด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

รู้สึกว่าในประเทศไทย ไม่น่าจะมีนะครับพี่น้อง มันใช้ทำงาน 3D อย่างเดียว เล่นเกมส์ ไม่ค่อยดี

ซึ่งคนไทยคิดว่าซื้อ PC คุ้มและแรงกว่าเยอะ ใช้งบน้อยกว่าครับ 30000 ก้อได้เครื่อง โครตเทพแล้วครับ

แต่จะให้แนะนำจริง ๆ งบเยอะอย่างนี้ แนะนำ Aspire 6935G ครับพี่น้อง ตัว Top นะครับ

Comment

ไม่ลองสั่งทาง dell ดูล่ะครับ น่าจะมีนะ
      ว่าแต่เอาไปใช้กับงานอะไรเหรอครับเนี่ย ถ้าเล่นเกมนี่ไม่เหมาะแน่ๆ แต่ถ้าเอาไปใช้พวกงานออกแบบนี่เห็นด้วยครับ

Comment

มัน QUADRO ไม่ใช่หรอคับ

Quador อ่านออกเสียงแล้วมันทะแม่งๆนะ
        ... กา - ดอ "-_-
        Last edited by stroumphs; 25 Oct 2008, 22:20:43.

Comment

ลอง ติดต่อ dell ดูครับ แต่ผมมีตัวหนึ่ง น่าสนใจ
          แต่ราคา... ดูเอาละกันครับ ตัวเครื่องทำจากแม็กนิเซียมด้วย
          http://www.****************/notebook...iteBook+8530w+[FZ602PA$AKL].html

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาตอบให้ครับ เครื่องนี้จะเอาไปใช้งานโปรแกรม Inventor ครับ งาน3D ครับ

Comment

dell+HP

Comment

Working...
              X