Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry2ใครน็อคแล้วมาพูดคุยได้เลย อยากถามอะไรเชิญจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sasmansh View Post
    พอเก็บเสร็จก็วิ่งเลย เเล้วไปฆ่าหัวหน้าพวกนั้นเลย
    วิ่งทันด้วยแฮะ-w-* คาระวะ

ผมตบแกนเน็ตคนละ 2 ดอก*-*

Comment

ถ้าเล่นๆอยู่แล้วยากินแก้ไข้ไรก้ไม่รุ้ มาลาเลียอ่ะป่าว มันหมดอ่ะคับ ทำไงดี

Comment

อ่านแรกๆไม่กล้าอ่านล่างๆเลย

เดี๋ยวหมดสนุก

Comment

เปิดกระทู้แต่ไม่กล้าอ่าน กลัวสปอยล์ ^ ^*

Comment

ยังไม่จบเลย 73%เอง

Comment

Originally posted by incresly View Post
              ถ้าเล่นๆอยู่แล้วยากินแก้ไข้ไรก้ไม่รุ้ มาลาเลียอ่ะป่าว มันหมดอ่ะคับ ทำไงดี

ถ้ายาหมด รีบเข้าเมืองหาไอคอนรูปหมัดเลยครับ ไปรับงานแล้วทำครับ จะเป็นงานเกี่ยวกับช่วยคนจากบ้านที่ทหารคุมโดยการเก็บพวกนั้นให้หมดแล้วเอาพาสปอดไปให้คนข้างใน เราก็จะได้ยามาใช้แล้วครับ แต่จะได้มาแค่เม็ดเดียวนะ แต่ไม่น่าห่วงมากเพราะช่วงหลังๆนี่ นานๆจะเป้นสักทีนึงครับ แนะนำให้ทำตุนไว้สัก2-3ครั้งก่อนลุยงานหลักก็จะดีมาก เพราะถ้าไม่มียาแล้วตายกลางทางเกมโอเวอร์ทันทีครับ

Comment

เเนะนำให้ทำทันทีที่มีกำปั้นให้ทำ ตอนท้ายหลังออกจะคุกจะไม่มีให้เก็บเเล้วเเต่เล่นจบเเล้วยังไม่หมดเลย

Comment

Originally posted by sasmansh View Post
                  เเนะนำให้ทำทันทีที่มีกำปั้นให้ทำ ตอนท้ายหลังออกจะคุกจะไม่มีให้เก็บเเล้วเเต่เล่นจบเเล้วยังไม่หมดเลย
                  จะว่าไป เวลาทำครั้งสุดท้ายจะได้มาหลายเมดนะครับไม่ใช่เม็ดเดียว ลืมไปๆ

Comment

ใครว่างๆเล่นonline ผ่าน hamachi กันคับ http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post4733374

Comment

ไมไม่ทำบทสรุปเลยหละครับ จะได้ไม่รกบอร์ด เพราะผมก็เล่นไปไม่เป็นเหมือนกัน ถามกันอย่างนี้มันยาวครับ
                      ทำบทสรุปออกมาเอาไปอ่านเอา ถ้าไม่เข้าใจตรงไหนอีกทีค่อยมาถาม

Comment

ด่านสุดท้ายที่มีแบตเตอรี่ เราเอาแบตเตอรี่ไปทำอะไรเหรอครับ ผมยังไม่ผ่านตรงนั้นเลย

Comment

เอาเเบตตอรี่ไปต่อระเบิดครับระเบิดจะอยู่บนเขา เเต่ถ้าเก็บกระเป๋าเพชรมาด้วยจะเลือกเพชรเอาไปให้ทหารได้ ยังไงมันก็ได้เพชรอยู่ดีดังนั้นเอาไปให้มันเถอะ

Comment

อยากถามว่า เกมศนี้เนื่อเรื่องมันเป็นยังไงหรอคับ มีสัปปลาด เหมือนภาคเก่าปะคับ ถ้ามีผมจะไม่เล่น แต่ถ้าเปนเกมยิงธรรมดา ผมจะเล่น แบบเหมือน พวก call of duty4 อย่างเนี้ยอะคับ

Comment

ตอนแรกเหนมีตัวละครให้เลือก8ตัวนี่เนื้อเรื่องเหมือนหรือแตกต่างกันยังไงบ้างครับ

Comment

สรุปว่าเกมเป็นตัวเต็มแล้วหรือนี่ แล้วตัว Movie ที่เห็นตามยูทูปมันหายไปไหน

Comment

Working...
                                X