Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อของที่พันทิพ ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อของที่พันทิพ ช่วยแนะนำหน่อย

ผมจะซื้อทั้งหมดก็
    AMD Athlon 64 X2 4200 am2
    Galaxy GF7900GS
    Asus M2N-E
    Rox 512 / 533
    ใครที่ไปบ่อยๆแนะนำร้านทีครับ M2N-E เหงเค้าบอกมะมีกันผมละหวั่นๆ ถ้ามะมีเอาไรดีครับ ที่เท่าๆกัน หรือไม่ก็ดีกว่าไปเลย ของอื่นๆด้วยนะครับ ว่ามันจามีอะป่าว พี่ๆช่วยแนะนำ เคสที่ฝาข้างใสๆให้หน่อย งิงิ

AMD Athlon 64 X2 4200 am2
    Galaxy GF7900GS
    Asus M2N-E--------อันนี้ถ้าจะเอาจริง ที่ซีคอนมีนะครับ เสรีก็พอเห็นครับ เดียวกำลังจะไปซีคอนเหมือนกันครับ
    Rox 512 / 533---------800 ไปเลยครับ X2

Comment

อยากได้ M2N-E เหมือนกัน ฝากซื้อบ้างเจ่ ท่าน แหะๆ ทำงานไม่มีเวลาไปเล้ย เจงเจ๊ง

Comment

ท่าน wikron กลับมาจากเสรียังครับ

Comment

M2N-E ผมเห็นขายเกลื่อนเลยครับ แต่ได้ยินเค้าว่าคล็อกไม่ค่อยขึ้นกันครับ
          ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะไม่ได้ใช้ครับ

Comment

Originally posted by Divinity View Post
            M2N-E ผมเห็นขายเกลื่อนเลยครับ แต่ได้ยินเค้าว่าคล็อกไม่ค่อยขึ้นกันครับ
            ผมก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะไม่ได้ใช้ครับ
            ไม่รู้อันนี้เรียกคล็อกไม่ขึ้นหรือเปล่านะครับ

ไปดูที่นี่เลยครับ

Comment

ไม่ลองดุ NF 2 ของ Abit ก่อนละครับหรือ K9n ของ MSI ก็น่าสนใจ

Comment

มาจากใหนเนี้ย

ตอบท่าน rat33 เวลาที่ตอบ 12.08 วันที่ 1 กพ 50 กลับมาแล้วครับจากซีคอนครับ ผมไม่ได้ไปเสรี มีข่าวดีสำหรับ ASUS M2N-E ครับ พอดีข้ามไปซื้อ DVDRW มา ร้านที่ผมซื้อเข้าบอกว่า ASUS M2N-E ล๊อทใหม่จะมีการปรับราคาลงมาด้วยนะครับ เร็วๆนี้ ร้านเขามีเหลือ 2 ( คืนวันที่ 31 กค 50 ) ตัวยังต้องรีบขายเลย เดียวเข้าเนื้อ อิอิ

Comment

Originally posted by Amagin View Post
                  ไม่รู้อันนี้เรียกคล็อกไม่ขึ้นหรือเปล่านะครับ

ไปดูที่นี่เลยครับ
                  ง่ะขึ้นครับ แสดงว่าที่ผมเห็นก็....

Comment

Working...
                  X