Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครปรับ farcry 2 ได้ สูงสุดขอ SS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครปรับ farcry 2 ได้ สูงสุดขอ SS หน่อยครับ

ตามหัวข้อครับ เครื่องผมแค่ all medium ก็พอเล่นได้เองครับ อยากเห็นแบบ highest ครับ
    ใครปรับ high หรือ highest ได้ ลง SS ให้หน่อยนะครับ

ได้สุด เท่านี้ ในรูป ปรับได้สุดหมดยังก้อมะรุ้ เล่นได้ หนวงหน่อย เล่นจริงๆ ผมเอา AA ออกหมดอ่ะ อิอิ ไม่งั้นไม่ไหวๆ

รูปล่างผมปิด AA อย่างเดียว อิอิ ไม่ไหวๆๆ ปิดแล้วลื่นขึ้น

Last edited by foxyou; 26 Oct 2008, 04:08:04.

Comment

ปรับสูงสุดได้ครับ แต่ No AA

Comment

Comment

Comment

รู้สึกว่ากินสเป๊คมากเลยครับ ความจริงแล้วภาพก็ไม่เท่าไรหรอกนะผมว่า แต่ถ้าเทียบกับเกมส์อื่นๆแล้วยังดูด้อยกว่ามาก ของผมลองปรับให้เป็น High ทั้งหมด แล้วเข้าเล่น เพียงแค่กำลังขับรถไปก็ค้างแล้วครับ รอแล้วรออีกนานมาก แล้วผลที่ตามมาคือ จอฟ้า รีใหม่แล้วไฟล์ เสียเป็นต้องลงเครื่องใหม่เลย น่าผิดหวังมากเลย

Comment

เกมนี้เปิด aa 2x ยังหน่วงเลย สงสัยต้องรอ patch

เล่น dx10 ครับ มันจะปิด HDR ให้แสง นิ่มนวลกว่า Dx9ที่เป็นลำๆออกมาจากดวงอาทิตครับ
              แต่เวลาเซฟภาพมา แสงมันไม่ออกมาด้วยเท่าไหร่ ต้องลองเองครับ
              หลายๆฉากในเกมผมว่า สวยและได้บรรยากาศสวยหรือพอๆกับ crysis เลย
              ความมันส์หายห่วง
              ถ้าชินกับระบบ ไม่อวกเมื่อไหร่ ติดงอมแงม

Comment

Comment

Comment

Comment

ใช้การ์ดจอตัวไหนท่าน..ถ้าใช้ GTX 260 Cor.216 ภาพจะเป็นไงน้อ..(เพิ่งฝากท่านมีนไปสอยมายังไม่ได้ใสเครื่องเลยท่าน)

Comment

เอามั้ง

Comment

เกมนี้ถ้าถ่ายภาพคนละเวลาภาพต่างกันด้วยนะครับ (ตามแสงดวงอาทิตย์เลย) กราฟฟิคทำได้สวยดี แต่ส่วนตัวผมว่า Crysis สวยกว่า ^^

Comment

ภาพโหดๆ จาก FARCRY 2

เอามั้ง ภาพโหดๆ
                            Attached Files

Comment

สวยๆ ช็อตเด็ดๆกันทั้งนั้น

Comment

Working...
                              X