Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อPower Supply ซักตัว ต้องรู้เกี่ยวกับไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อPower Supply ซักตัว ต้องรู้เกี่ยวกับไรบ้าง

คอมปี3-4 ซื้อใหม่ๆมาเปลี่ยนได้ไหมครับ ของรู้ข้อมูลอะไรบ้าง จะได้ซื้อถูก ครับคุร งั้บ

3 4 ปี ก้อน่าจะยัง ไม่มีปัญหา

เปลี่ยนได้ครับ ไม่ต้องดูอะไรมากมาย รุ่น 3 4 ปี นี่ไม่ค่อยกินไฟ เท่าไหร่ ถ้าไม่มี การ์ดจอ ที่ต้องต่อไฟเพิ่ม

400 W เทียมๆ ยังพอเลยครับ ตัว ไม่กี่ร้อย

ว่าแต่ มันเสียหรือว่าอะไร ถึงต้องเปลี่ยน

Comment

เปลี่ยนเพราะไม่มั่นใจว่ามันจะเเต๊บวันไหน ใช่ไหมครับ? อิอิ

Comment

ผมก็เปลี่ยน

Comment

ซื้อ psu ถ้าเอาจริงๆก็ดูแค่ จำนวนวัตต์ให้เพียงพอกับการใช้งานล่ะครับ ถ้าอยากได้ดีหน่อยก็ดูพวกระบบความปลอดภัย+ความนิ่งเพิ่มเติม

Comment

ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาคร้าบบ

Comment

80plus realpower ครับ แน่นอนสุด

Comment

ช่าย ๆ ดูที่กล่องอันไหนมี 80+(80Plus) (ไม่ช่าย18+ นะ) หยิบมาเลย ชัวว์

Comment

Working...
                X