Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีบทสรุป ฟาคลาย2 ลงให้ที เล่นไม่เป็นเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีบทสรุป ฟาคลาย2 ลงให้ที เล่นไม่เป็นเลย

ใครมีบทสรุป ฟาคลาย2 ลงให้ที เล่นไม่เป็นเลย

งง ด่านแรกๆๆ ไปช่วยเพื่อน แล้วกลับมา
    ทีนี้ ออกมา มันให้กด f5 เราก็งง มันจะให้หาเพรช เอาไงดี ไม่มีสัญลักเลยว่าไปจุดใหน งง

มันคล้ายๆ ดราก้อนเรดาห์ ครับ
    ใช้หาเพชร
    กางแผนที่ เดินไปให้ไฟกระพิบถี่ที่สุด
    หยุดอยู่กับที่ แล้วหมุน รอบนึง
    ไฟจะหยุด แล้วเดินไปทางนั้น
    สังเกตุว่า มันซ่อนอยู่ประจำ หลังคา หรือมีอะไรมาบังก็พังให้หมด

เม็ดแรกอยู่ในรถไฟ ลองดูครับ

Comment

กดเลข5ข้างบน ไม่ใช่F5

Comment

ผมว่าคงยากนะที่จะมีคนทำบทสรุปมาลง เพราะมันเขียนยากอยู่ แต่ไม่ยากหรอก ไม่มีงานก็เข้าเมือง ทำงานไปเรื่อยก็แค่นั้นแหละ หลักๆนะ

Comment

ผมมีครับ แต่ ภาษาอังกิต เอาไหม ครับ

38 mb เอาบอกนะครับ กลับมา มืดๆ

Comment

ในบิตมีให้โหลดนะ ENG version

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ เราก็ไม่ได้คอเกมส์เมอร์ งง ครับ ไครซิสเล่นง่ายกว่า
              หายตัวก็ได้
              อิอิ

Comment

ขอด้วยครับ

Comment

เกมนี้วิธีเล่นมันคล้าย NEED FOR SPEED UNDER GROUND 2 / MOST WANTED / CARBON หน่ะครับ คือไม่มีผ่านด่าน แค่ไปตามจุดในแผนที่ แล้วมันจะมอบภาระกิจ แล้วก็ไปตามที่มันสั่ง

Comment

Working...
                  X