Announcement

Collapse
No announcement yet.

asusEN9400GT/512ราคา2290 ดีไหมคร้าบผู้รู้ตอบทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asusEN9400GT/512ราคา2290 ดีไหมคร้าบผู้รู้ตอบทีคับ

คือผมหา ตัว9600GSO ไม่ได้อ่างับเลยจะลองรุ่นนี้ดูคับช่วยแนะนำทีงับและตัวเก่าผมasusen7300gs/256พอดีดันไปถอดพัดลมมาทำความสะอาดแล้วทาซิลิโคลนไปไหม่ใช้ซิริโครนอันที่ใช้ติดcpu อ่าคับความร้อนมันประมาน59องศาเปิดเครื่องธรรมดายังไม่ได้เล่นเกมอ่ะคับมันร้อนไหมคับช่วยตอบทีน้าคับ

เก็บเงินอีกหน่อยเถอะครับ เพราะมันคงต่างกันไม่เยอะ

Comment

9400GT อย่าดีกว่าครับ

7300gs ท่านผมว่าร้อนไปนิดนะ ลองถอดซิ้งออกมาติดใหม่ดูครับ

Comment

ขอบคุนคำแนะนำงับผมสงสัยว่าasusEN9400GT/512มันไม่แรงหรือไม่ดียังไงช่วยอธิบายทีคับขอบคุงล่วงหน้าน่ะคับ

Comment

7300GS Asus ของผมก็ร้อนประมาณนั้นครับ

Comment

Originally posted by binladen0088 View Post
            ขอบคุนคำแนะนำงับผมสงสัยว่าasusEN9400GT/512มันไม่แรงหรือไม่ดียังไงช่วยอธิบายทีคับขอบคุงล่วงหน้าน่ะคับ
            ถ้าท่าน มีงบประมาณ 2500 จริงๆ ผมแนะตัวนี้ดีกว่า ถ้าท่านหา 9600GSO ไม่ได้ครับ

256/GF-9500 GT XFX PCI-E DDR3 Core:550/Mem:1600 128Bit [95GUSF4] 3-Y 2,650

Comment

Originally posted by binladen0088 View Post
              มันไม่น่าเล่นก็เพราะว่า เพิ่มเงินอีกไม่กี่ร้อยถึงพันบาทจะได้การ์ดที่แรงกว่ามันแทบจะเท่าตัวเลยอ่ะครับ ยกตัวอย่างเช่น 3850,4670,9600gso

Comment

กากไป ไม่คุ้มค่าตัว ....

Comment

ตัว 8600GT ยังแรงดีกว่าตัว 9400GT อีกไม่ใช่เหรอครับ - -a

เอาง่ายๆก็ 9400 ไม่แรงครับ

Comment

ขอบคุนทุกคำแนะนำคร้าบบ

Comment

มันเป็นช่วงๆ ท่านลองรับ ดีๆ ดู เดี่ยวก็ได้ ผมเคยตั้งรับการ์ดจอเนี้ยละ ตอนนั้นไม่เห็นมีไครตั้งกะทู้ขายเลยไอ้เจ้าการ์ดจอรุ่นที่ต้องการเนี้ย ดันกะทู้แล้วดันอีก จนเกือบท้อเหมือนกันหลังจากนั้นไปนอน เพราะดันจนง่วง โทรศัพมาเป็น 5-6 สาย ทั้งมีpm มาก่อนบ้าง และโทรมาเลยโดนมิได้นัดหมายแนะนำให้ตั้งกะทู้รับแล้วทิ้งเบอร์โทรที่ติดต่อได้ของท่านไว้เลย ได้แน่ๆ เชื่อผม

Comment

Working...
                      X