Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทข่าวเกม 26/10/51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทข่าวเกม 26/10/51

Resident Evil 6, Resident Evil 5 Wii with split-screen co-op (PS3/360/Wii)

ชาว Wii ได้เฮ กันลั่นละครับงานนี้ Resident Evil 5 จะทำลง Wii ด้วย โดยในภาค Wii จะมีโหมด Coop

แบบ Split screen อีกด้วย นอกจากนี้ยังมีข่าวแววๆ ว่า Resident Evil 6 นั้นหลีกเลี่ยงไม่ได้ที่จะไม่ทำ

ขอกลับไปเป็นซอมบี้ได้มั้ยอะ สู้กับพวกแมลงแล้วจะหลอนสู้ Dead Space ได้มั้ยนะ

Get Little Big Planet as early as tomorrow (PS3)

************ รูปใหญ่ครับ ************

มีข่าวยืนยันแน่นอนแล้วว่า LBP จะวางขายตามร้าน Gameshop พร้อมกันพรุ่งนี้ (พวกได้ก่อนเล่นจบกันไปแล้วตั้งนานแล้ว..)

Hellgate: London Switching Off In January 09 (PC)

************ รูปใหญ่ครับ ************

สงครามอันยาวนานระหว่างมนุษย์และปิศาจถึงจุดสิ้นสุดแล้วครับ ทาง Namco Bandai ผู้เปิดให้บริการ

Hellgate servers ได้ออกมาประกาศปิด Server ในวันที่ 31 มกราคม 2009 เวลาเที่ยงคืน

ทั้งนี้ตัวเกมมีปัญหาตั้งแต่เริ่มวางจำหน่าย และมีปัญหามาเรื่อยๆจนทำให้ Flagship studios ผู้พัฒนาเกม

็ำHellgate ได้ปิดตัวลง ............... ปิศาจมันช่างใจร้ายกับผู้พัฒนาเกมยิ่งนัก =____=""

Kings Bounty: The Legend (PC)

ตัวเกมจะเป็นแนว Realtime / Turn Base Strategy ลูกผสมกึ่ง RPG นอกจากนี้ทีมงานยังฝากคำพูดไว้อีกว่า

"ใน Kings Bounty: The Legend คุณจะไม่มีทางชนะได้เลยหากคุณอยู่ตัวคนเดียว ความสำเร็จในแต่ละ

Quest จะมาจากกองทัพอันเกรียงไกรที่คุณสร้างไว้ ไม่ว่าจะเป็นเหล่าทหารกล้าและบรรดาขุนศึก"

Eidos Confirms Championship Manager For April 2009 (PC)

Eidos และ Beautiful Game Studios ได้ประกาศวันวางจำหน่าย Championship Manager 2009 ในเดือน

เมษายน 2009 โดยทาง General Manager ของ Championship Manager 2009 ฝากมาบอกแฟนๆว่า

พวกเรามีระบบใหม่ที่แสนจะประทับใจ มันเป็นจุดเริ่มต้นครั้งใหม่ของ Championship Manager พวกเราแน่

ใจ 100% ว่ามันมาถูกทางแล้ว เพราะฉะนั้นเราถึงได้ใช้เวลาในการพัฒนามันนานกว่าภาคก่อนๆ

Burn Zombie Burn Arcade Title Announced For PSN (PS3)

Sponsorship Of FIA WTCC (360)

The Last Remnant (PS3/360)

Tatsunoko vs. Capcom: Cross Generation Of Heroes (Wii/AC)

Dissidia: Final Fantasy (PSP)

Final Fantasy Agito XIII (PSP)

Kingdom Hearts : Birth by Sleep (PSP)

Tales of the World: Radiant Mythology 2 (PSP)

Bachelor of Achemy (DS)

Dragon Quest IX (DS)

ยังมีรูปและวิดีโออีกเยอะครับ กดไปดูต่อได้เลยครับ เครดิตท่าน Zmile

ขอขอบคุณเพื่อนๆ OCZ ที่สนใจทุกท่านครับ

ขอบคุณครับ

Comment

RE5 ลงpc คาดว่าจะได้เล่น กลางปีหน้าเด้อ !

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูล คับ

Comment

เซ็ง 27มหาลัยเปิดแล้ว ยังไม่อยากไปเรียน อยากเล่นเกมไห้จบก่อนนน

Comment

Working...
          X