Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ X-Fi Xtreme Audio for Notebook/X-fi go บ้างครับ ขอถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ X-Fi Xtreme Audio for Notebook/X-fi go บ้างครับ ขอถามหน่อย

ตัวแรกก็ อันนี้ครับ

X-Fi Xtreme Audio for Notebook

กับ

X-Fi Go

รบกวนถามหน่อยครับว่า สองตัวนี้ให้เสียงเป็นอย่างไรบ้างครับ พอดีใช้ออนบอร์ดอยู่ (RealtekHD)เสียบลำโพงหูผมไม่รู้สักอะไรสักเท่าไหร่(ลำโพงถูก sbs370 เบสแข็งเยี่ยงหิน) แต่เสียบหูฟังเข้าไป (หู in ซะด้วย ชัดแจ้ง T T)

เลยอยากมองหาซาวพกพาให้โน๊ตบุ๊คน่ะครับ สองตัวด้านบนเป็นอย่างไรบ้างครับ และมีตัวใหนแนะนำบ้างครับ ต้องการให้มันเล็กนิดนึงพกพาสะดวกครับ เพราะกระเป๋าโน๊ตบุ๊คเองก็ของเยอะหยั่งกะจะไปเดินป่าแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล.ใช้เจาะจงเพื่อฟังเพลงเท่านั้นครับ เล่นเกมไม่แคร์เสียงขอแค่เสียงออกก็พอแล้วสำหรับเกม

ฟังเพลงไปหา usb dac กีกว่า

Comment

Working...
    X