Announcement

Collapse
No announcement yet.

..(หลานฝากถาม).. เกี่ยวกับเกมส์ Far Cry 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ..(หลานฝากถาม).. เกี่ยวกับเกมส์ Far Cry 2

.. ผมลงเกมส์ Far Cry 2 ให้เขาเล่น แต่ฉากเริ่มตอนที่ ยาหมด แล้วไป ตื่นในห้อง ที่มี ผู้ชายยื่นกลางห้อง กับที่ประตู เขาอยากรู้ต้องทำไงถึงจะออกจากห้องนั้นได้ครับ ฮิฮิ ผมลองเล่นดูก็ออกไม่ได้เหมือนกัน (ไม่คอยได้เล่นเกมส์ แบบนี้) ..

หลานหรือนาย

Comment

... หลานครับ ผมชอบเล่นแต่เกมส์ Online ...

.. ส่วนเกมส์ Offline ผมลงให้หลานเล่น และต้องการทดสอบเครื่องใหม่ผมด้วย ..

Comment

พอพูดไปเรื่อยๆ พอพูดจบให้เชฟเกมเเล้วเขาจะเปิดทางให้ เก็บปืนเเล้วออกไปซ่อมรถ เเล้วขับไปที่เซฟเฮ้าส์ ฆ่าศัตรูให้หมด เเล้วเข้าไปนอนข้างในครับ เเล้วไปสำรวจฐานทัพโดยกดเลข5 เเล้วคลิกขวา ส่องไปที่กล่องกระสุน ป้อมปืนเเล้วเข้าไปช่วยเพื่อนข้างใน เเล้วกลับไปที่เซฟเกมครั้งเเรก เเล้วไปหาเพชร (วิธีอยู่ในนี้เเหละหาเอา) เเล้วไปที่ร้านขายอาวุธไปซื้อปืนเเล้วก็จบ
        ต่อไปเข้าไปที่บาร์คุยไปเรื่อยๆเเล้วเอาเทปมา ไปเเลกกับยาที่บาตรหลวงในเมืองครับ

Comment

.. เซฟแล้วครับ มันก็ไม่ยอมเปิดประตูให้ ..

Comment

เก็บปืนหรือยัง เวลาคุยถ้าเราเดินหนีมันจะหยุดพูดครับ

Comment

.. เดียวลองใหม่ หลานหมดเวลาเล่นเกมส์แล้ว ต้องลองเอง ฮิฮิ เดียวได้ผลยังไง จะแจ้งให้ทราบครับ .. ไม่คอยอยากเล่นเองเลย เล่นเกมส์พวกนี้ที่ไร เมาทุกที

Comment

.. ได้ละครับ เรียบร้อย เล่นแค่นี้ เกิดอาการเมา ซะแล้ว ..

Comment

Working...
                X