Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Dead Space

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Dead Space

ผมลงมาสองแบบแล้วครับแบบภาษาฮอนแลนแล้วล่าสุดโหลดภาษาอังกฤษพอลงเสร็จเรียบร้อยพอเข้าเล่นจอมืดเล่นไม่ได้ผมก็ลองแค็กมาหลายตัวแล้วก็ไม่ได้ครับ

แครกแบบไหนครับใช่ตัวpaul.dllป่าว

Comment

ดันครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ผมเล่นของภาษาที่ไม่ใช่อังกฤษ อ่ะครับ
      เล่นๆไปก็ยังพอไปได้

อืมผมเล่นไปแล้วติดตอนที่ เราเดินออกไปนอก อวกาศได้ล้วพอเข้ามามันเหมือนว่าถึงตอนที่เราจะต้องเดินบนผนังอ่ะคับแล้วไปต่อไม่ได้แล้ว
      ผมไม่รู้ว่าจะเดินบนผนังได้ยังไง

Comment

Originally posted by Milano View Post
        ผมลงมาสองแบบแล้วครับแบบภาษาฮอนแลนแล้วล่าสุดโหลดภาษาอังกฤษพอลงเสร็จเรียบร้อยพอเข้าเล่นจอมืดเล่นไม่ได้ผมก็ลองแค็กมาหลายตัวแล้วก็ไม่ได้ครับ
        ลอง Update ไดร์เวอร์การ์ดจอและ DirectX ดูก่อนครับ

Originally posted by amppeter View Post
        ดันครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันแต่ผมเล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ผมเล่นของภาษาที่ไม่ใช่อังกฤษ อ่ะครับ
        เล่นๆไปก็ยังพอไปได้

อืมผมเล่นไปแล้วติดตอนที่ เราเดินออกไปนอก อวกาศได้ล้วพอเข้ามามันเหมือนว่าถึงตอนที่เราจะต้องเดินบนผนังอ่ะคับแล้วไปต่อไม่ได้แล้ว
        ผมไม่รู้ว่าจะเดินบนผนังได้ยังไง
        ถ้าไม่ใช่ภาษาอังกฤษอาจจะยากหน่อยครับ เวลามีปุ่มบอกให้กด กระโดดในแรงโน้มถ่วงให้กด คลิ๊กขวาค้างไว้+Ctrl ครับ
        **ยกของ คลิ๊กขวาค้างไว้+F
        **Slow ทำให้ประตูที่มันปิดๆเปิดๆเร็วๆช้าลง คลิ๊กขวาค้างไว้+C

Comment

ของผมก็มีปัญหาครับเวลาเล่นมันหมุนไม่หยุดเลยอ่ะทำงานดีครับเหมือนกับเราหมุนเมาส์ไปรอบๆๆอ่ะครับเมาหัวจัง

Comment

55555

อัพ

Comment

Originally posted by supertoonman View Post
              แครกแบบไหนครับใช่ตัวpaul.dllป่าว
              ใช่ครับ

เครื่องผม

E6300 1.8@2.7
              965P DS3
              RAM 2G
              HD4850
              VISTA 32BIT
              DRIVER 8.10
              DIRECT X 10

DIRECT X 10 มันอัพเดดยังไงผมไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันครับผมเคยโหลดมาแล้วลงไม่รู้ว่ามันอัพรึยัง

Comment

8.10เล่นใน Vista ครับผม

ฝันดีครับขอให้ได้เล่น และเล่นสนุกๆนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                  8.10เล่นใน Vista ครับผม

ฝันดีครับขอให้ได้เล่น และเล่นสนุกๆนะครับ อิอิ
                  T T ยังหาวิธีไม่ได้เลยครับ

Comment

มีใครเป็นเหมือนกันมั่งหว่า

Comment

ตัดปัญหาด้วยการซื้อแผ่นแท้ครับ เกมนี้ลงเสร็จไม่ต้องใช้แผ่นในการเล่นด้วยครับ

Comment

เพิงโหลดบิตมา เสดมะกี้อ่ะ ทำมัยไม่มีภาษาอังกฤษอ้า ใครมีตัวแก้ภาษามั้ง อย่างได้ อ่านไม่รุ้เรื่อง แง่ๆๆ

Comment

เซ็งครับพี่น้องโหลดมาเล่นไม่ได้เห็นคนอื่นบอกว่าสนุกมากยิ่งเครียดใหญ่ - -

Comment

มีครับตัวEngโหลดมาเล่น มันส์มาก ภาพสวยไม่กินสเปกเท่าไหร่

แต่เล่นแบบhardนี้โคตรมันส์ ยิงไฟฟ้าให้มันช้าลงแล้ววิ่งเอาปืนไปทุบมัน โป๊กๆๆ แล้วก้โดนมันกอดกัด ขาดครึ่งตัวตาย 555+

ก้ลงเสร็จแล้วก้แคร๊กpaul.dllป่าวแล้วก้เล่นได้เลยคับ

แต่ลองอัพเดทไดรเวอร์ การดจอ ไดเรกxแล้วพวกMicrosoft .NET Framework
                            น่าจะเล่นได้ถ้าไม่มีปันหาอะไร

Comment

Crysis DMC4 PES2009 Fifa09 Grid COD4 GOW เล่นได้หมดครับยกเว้นเกมนี้ T T

เด๋วจะลองอัพ Microsoft .NET Framework Version ดูครับ

Driver VGA ผมก็ใช้ตัวล่าสุดแล้วครับ 8.10 ส่วน DirectX 10 ผมไม่รู้อัพยังไงเหมือนกัน

Comment

Working...
                              X