Announcement

Collapse
No announcement yet.

Farcry 2 test...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Farid1412 View Post
    เออ ใช่ นึกขึ้นได้ว่าผมลืมตอบ pm ไปนี่เอง ว่าอยู่ว่าลืมอะไรไป 55555+

ดีนะครับที่ยังเคลมได้ ถือว่าเป็นความโชคดีในโชคร้ายอีกที อิอิอิ..

ปล. ได้ตัวใหม่มาอย่าลืมอัดโชว์เน้อ ต่อให้เป็นตัว sonic ก็อัดโลดดดด (แนะนำได้ ไม่ใช่การ์ดตัวเองนี่หว่า ฮ่าๆๆ) + +
    อุๆ กรรม ส่งไปวันศุกร์ นี่วันจันทร์ยังเงียบอยู่เลยครับ เมื่อตอนเย็นโทรไปศูนย์ใหญ่ไม่มีคนรับ พรุ่งนี้ออกไปธุระ ว่างตอนเที่ยงๆ ว่าจะโทรถามอีกรอบ ลุ้นๆอยู่ว่าจะเครมได้ไหม เง๊อ~~~~

รออัพแรม4GB คู่ใหม่ก่อนครับ ค่อยรวมผลเทส จะขายแรมได้ไหมล่ะเนี่ย -.-" แต่ผมขายsink s1 ไปแระ อุๆ

ปล.หากได้ sonic มา เรื่องขีดไฟ+เปลี่ยนsink ก็หมดกันที เหอๆ sink มียันตร์แปะ pcb non ref. แรมsamsung ไม่รู้เป็นไง รู้สึกตันพอๆกับ quinmonda มั้ง แต่ไม่มีsink แปะนี่เรื่องใหญ่เลยครับ ผมยังคิดอยู่ว่าจะทำไงหาก sink มันเว้นพื้นที่ไม่พอ และ ผมไม่สามารถแกะsink ติดยันตร์ได้เนี่ย

Comment

Benchmark ของfarcry2 มีอยู่ครับ

Comment

ได้เท่านี้อะครับ ไม่มาก แต่ลื่นใช้ได้ครับ

Comment

เหอๆ ลื่นดี- -''

Comment

Working...
          X