Announcement

Collapse
No announcement yet.

Far Cry 2 กับ Dead Space จะมีตัว RELOADED ออกมามั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Far Cry 2 กับ Dead Space จะมีตัว RELOADED ออกมามั้ย

แล้ว ตัวที่ออกมาตอนนี้ กับตัว RELOADED มันต่างกันยังไงครับ ผมไม่กล้าโหลดตัวที่ออกมาตอนนี้ เห็นว่า เกม พวกตัวที่เป็น RELOADED จะดีกว่า แล้ว2เกมที่ผมว่า กับ MotoGP 2008 จะมี ตัว RELOADED ออกมามั้ยครับ

ตกแล้ว + +

Comment

FarCry 2 ผมว่าน่าจะมีแบบตัวเต็ม ที่มี CG มาด้วยนะครับ

ส่วน Dead Space ก็ไม่้ได้แน่นะครับ
      เพราะ Crack-Darkcoder ของ Alone in the Dark 5
      Reloaded ยังออก Crack ตัวใหม่มาเลยครับ

ส่วน MotoGP 2008 ต้องมีอยู่แล้วนะครับ อาจจะเป็นเจ้าอื่นที่ไม่ใช่ Reloaded ก็เป็นได้นะครับ

Comment

จริงๆ ตัวเกมมันก็เหมือนๆ กันหมดแหล่ะครับ เพียงแต่ที่มีโลโก้ว่า RELOADED หรือ Razor1911 ต่อท้าย มันเป็นการให้เครดิตคนทำ crack เท่านั้นเอง ดูอย่าง Far Cry 2 ตอนออกมาใหม่ๆ แบบ No Crack ใช้ชื่อหัวบิทว่า CloneDVD ไม่มีชื่ออะไรต่อท้าย คนก็โหลดไปเก็บไว้ก่อนเพื่อรอ crack แล้วพอตัวของ Razor1911 ออกมา บางคนก็ไปโหลดซ้ำอีกรอบ เพราะคิดว่าตัวนี้แหล่ะชัวร์ที่สุดแล้ว ทั้งๆ ที่ตัวของ Razor1911 มันก็คือตัว CloneDVD นั่นเอง เพียงแต่ยัด crack เพิ่มเข้าไป แล้วใส่เครดิตต่อท้ายเท่านั้น ให้มันดูน่าเชื่อถือมากยิ่งขึ้น

แต่ถ้าใครที่ติดตามโหลดเกมในบิทเรื่อยมาจะเห็นว่า ทีมเหล่านี้เขาเหมือนแบ่งหน้าที่กันทำ ก็คือถ้าเกมไหนมีคนทำแล้ว เขาจะไม่ค่อยทำ crack ออกมาซ้ำกันอีก นอกเสียจากว่า crack บางเจ้าอาจไม่ค่อยสมบูรณ์ อีกทีมนึงก็เลยทำขึ้นมาแก้ ยกตัวอย่างล่าสุดก็คือ PES 2009 ตอนแรกที่ RELOADED ทำออกมา V1.0 ปรากฏว่า crack มีปัญหา เวลาเล่นมักจะเด้งออกมาบ่อยๆ อย่างรอบแปดทีมสุดท้าย นัดที่ 2 โหมด UCL จะเด้งหลุดในรอบนี้เป็นประจำ พอถึง v1.1 ออกมา คราวนี้ไม่ใช่ RELOADED ทำ แต่เป็น ViTALiTY ทำ crack ในเวอร์ชั่นนี้ ซึ่งก็ไม่มีปัญหาเด้งหลุด เหมือนกับตัวของ RELOADED ครับ

Comment

ได้ความรู้เต็มๆ

Comment

แบบนี้คุณภาพของ Razor1911 กับ RELOADED พอๆกันใช่ม่ะครับ เหมือน (ATIกับNVIDIA) ^^

Comment

ผมชอบตัว rip

Comment

Originally posted by Godstep View Post
                ผมชอบตัว rip

Comment

ตัว rip มันลงนานมากเลยอะ ผมเสียเวลารอโหลดดีกว่า ลง rip อะ

Comment

โอความรู้ เพิ่งรู้นะเนี่ย

Comment

deadspace ตัว rip ออกมาแล้ว 3gb เองครับ

Comment

Working...
                      X