Announcement

Collapse
No announcement yet.

It is IT ตอนที่3 - ฟันธงกันไปเลย Power Supply ตัวไหนคุ้มราคา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณครับ

Comment

ผมซื้อการดจอ 9600GT ZALMAN มาอ่ะครับ แล้วซื้อ พาเวอร์ ของ Gview Thaitanium 500W มาราคา1250 บาท ไม่ทราบว่าคุณภาพ พาเวอร์ตัวนี้เปนไงมั้งอ่ะครับ เจ้าของร้านบอกจ่ายเต็มจ่ายไฟนิ่ง

ก่อนหน้านี้ผมไปเดินซื้อพาเวอรวัตเตมตัวหนักๆไม่มียี่ห้อบนพันทิพมา แล้วเกิดอาการไฟดับ พอเปิดมาอีกที 7950GT ผมไฟลุกพรวดเลยครับ T T เลยต้องไปซื้อชุดข้างบนที่บอกไว้มาไหม่ไม่รุ้เวิคไหม พาเวอร์รุ่นที่บอก

Comment

ดีครับ น้องๆหนูๆจะได้ความรู้

Comment

อ่อกระทู้เก่าหายนี่เอง

Comment

Originally posted by Deztroyer View Post
            ผมซื้อการดจอ 9600GT ZALMAN มาอ่ะครับ แล้วซื้อ พาเวอร์ ของ Gview Thaitanium 500W มาราคา1250 บาท ไม่ทราบว่าคุณภาพ พาเวอร์ตัวนี้เปนไงมั้งอ่ะครับ เจ้าของร้านบอกจ่ายเต็มจ่ายไฟนิ่ง

ก่อนหน้านี้ผมไปเดินซื้อพาเวอรวัตเตมตัวหนักๆไม่มียี่ห้อบนพันทิพมา แล้วเกิดอาการไฟดับ พอเปิดมาอีกที 7950GT ผมไฟลุกพรวดเลยครับ T T เลยต้องไปซื้อชุดข้างบนที่บอกไว้มาไหม่ไม่รุ้เวิคไหม พาเวอร์รุ่นที่บอก

Gview Thaitanium 500W ตัวนี้ไม่เคยลองเลยครับ
            แต่ส่วนตัวแล้วไม่ค่อยไว้ใจยี่ห้อนี้เท่าไหร่ครับ

Comment

ของดี ๆ มีประโยชน์ ดั๊น*

Comment

กระทู้นี้แหล่มไปเลยเฮียเต้ยฟันธง

Comment

ไปสะกิดอะไรเจ้าของเวปเขารึป่าวครับ ถึงโดนลบ

Comment

ได้เข้าไปดูมาแล้ว มีสาระดีครับ รายการคอมบ้านเรามีน้อย ทำให้คนที่รู้เรื่องคอมก็ไม่ค่อยมาก ทำอีกหลายๆเรื่องเลยนะครับ ชอบครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

Comment

ดีๆๆคับ ได้สาระ ผมถามตั้งหลายคน เรื่องการ์ดจอ กับ PSU ก็ไม่ได้เรื่อง สับสนไปหมด ต้องศึกษาเอง กำลังตัดสินใจจะซื้อแล้ว เล็งไว้แล้ว พอดูกระทู้ โดน! ตรงใจผมเลย เป็นกำลังใจให้ครับ (ถึงจะโดนลบ) สู้สู้!

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                        ของดี ๆ มีประโยชน์ ดั๊น*
                        ขอบคุณครับ

Originally posted by toey0023 View Post
                        กระทู้นี้แหล่มไปเลยเฮียเต้ยฟันธง

Originally posted by artoshi View Post
                        ไปสะกิดอะไรเจ้าของเวปเขารึป่าวครับ ถึงโดนลบ
                        555 งงเหมือนกันครับ

Originally posted by eternalk View Post
                        ได้เข้าไปดูมาแล้ว มีสาระดีครับ รายการคอมบ้านเรามีน้อย ทำให้คนที่รู้เรื่องคอมก็ไม่ค่อยมาก ทำอีกหลายๆเรื่องเลยนะครับ ชอบครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม
                        ขอบคุณครับ

Originally posted by takaso View Post
                        ดีๆๆคับ ได้สาระ ผมถามตั้งหลายคน เรื่องการ์ดจอ กับ PSU ก็ไม่ได้เรื่อง สับสนไปหมด ต้องศึกษาเอง กำลังตัดสินใจจะซื้อแล้ว เล็งไว้แล้ว พอดูกระทู้ โดน! ตรงใจผมเลย เป็นกำลังใจให้ครับ (ถึงจะโดนลบ) สู้สู้!
                        ขอบคุณมากครับ

Comment

ตามมาดันครับ

Comment

ดันๆ ครับ รายการของท่านมีสาระและความรู้มากมาย
                            อยากจะให้ฟันธงเรื่องการ oc ด้วยนะครับ ว่าบอร์ด intel ยี่ห้อไหน oc ง่ายและไปได้ไกล และ ฟังชั่น oc ครบๆนะครับ p45 นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

เข้ามาดู... O_O/

Comment

ผิดหมวดหมู่เปล่าครับ

Comment

Working...
                                X